Tại sao EG ko làm thêm phần chơi CO-OP và Mutiplayer?

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 41

Tại sao EG ko làm thêm phần chơi CO-OP và Mutiplayer?

Tại sao ko làm thêm phần CO-OP đc?????? Thế mua bản quyền chỉ là để ủng hộ thôi à? EG nên làm thêm bản DLC nữa có chức năng CO-OP hoặc Mutiplayer thì chắc chắn sẽ có nh` người mua đĩa bản quyền. Cái khác nhau của game Tây là nếu mua cr@ck thì rẻ nhưng ko chơi online đc, nhưng 7554 lại ko có phần chơi online thì dùng cr@ck hay bản quyền cũng như nhau cả. Mà chơi online nữa nó mới vui chứ. Chơi xong cái Campaign rồi, chán chẳng muốn down cái DLC về làm gì! Đằng nào cũng đã phá đảo rùi!!!!!!! Góp ý với EG là làm thêm phần online đi nhé!!!!!!

----------------------------
    CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ:

Khi nào mấy ông bô lão ở trên bỏ cái tư duy ngu ngốc đi hoặc ai trẻ tuổi mê game lên làm thủ tướng rồi bỏ lại gọi là cấm game bạo lực rồi lúc đó sẽ có co-op và multiplayer , và còn nhiều game online đỉnh đám về VN ồ ạt hơn cả bão

Cấm GAME ONLINE bạo lực chứ có cấm GAME OFFLINE CÓ CO-OP VÀ MUTIPLAYER BẠO LỰC đâu!
    P/S: Mà mấy cái thằng giết ông giết bà để đi chơi CF toàn là bọn tự kỉ, ngu si, mấy bác trên lấy bọn nó làm cái chung cho giới trẻ VN, thế là cấm game online, trong khi CF vẫn dửng dưng đc. Đúng là bô lão thật!

Trích dẫn Từ bài viết của glhoanganh Xem bài
    Cấm GAME ONLINE bạo lực chứ có cấm GAME OFFLINE CÓ CO-OP VÀ MUTIPLAYER BẠO LỰC đâu!
    P/S: Mà mấy cái thằng giết ông giết bà để đi chơi CF toàn là bọn tự kỉ, ngu si, mấy bác trên lấy bọn nó làm cái chung cho giới trẻ VN, thế là cấm game online, trong khi CF vẫn dửng dưng đc. Đúng là bô lão thật!
    Multiplayer nó ko thuộc dạng online à

Tại sao ko làm thêm phần CO-OP đc?????? Thế mua bản quyền chỉ là để ủng hộ thôi à? EG nên làm thêm bản DLC nữa có chức năng CO-OP hoặc Mutiplayer thì chắc chắn sẽ có nh` người mua đĩa bản quyền. Cái khác nhau của game Tây là nếu mua cr@ck thì rẻ nhưng ko chơi online đc, nhưng 7554 lại ko có phần chơi online thì dùng cr@ck hay bản quyền cũng như nhau cả. Mà chơi online nữa nó mới vui chứ. Chơi xong cái Campaign rồi, chán chẳng muốn down cái DLC về làm gì! Đằng nào cũng đã phá đảo rùi!!!!!!! Góp ý với EG là làm thêm phần online đi nhé!!!!!!
    1) giấy phép lằng nhằng, có thể bị cấm.
    2) Ko còn tgian và tiền bạc để đầu tư thêm vào nữa.
    3) ...

Mình cũng đang mong có chế độ co-op chứ bắn hoài một mình thì nhanh chán lắm, mấy game dạng FPS phải chơi co-op mới thấy hết cái hay.

Trích dẫn Từ bài viết của Lê Văn On Xem bài
    Mình cũng đang mong có chế độ co-op chứ bắn hoài một mình thì nhanh chán lắm, mấy game dạng FPS phải chơi co-op mới thấy hết cái hay.
    đơn giản lắm các bạn ạ đầu tiền là tiền đâu ?

Trích dẫn Từ bài viết của emvipgalam Xem bài
    đơn giản lắm các bạn ạ đầu tiền là tiền đâu ?
    Thì đây nhé, EG làm thêm phần co-op ra, tạo server, xong làm thêm bản DLC mới. Rồi sau đó khi chơi co-op thì người chơi muốn súng xịn thì phải mua bằng tiền thật ý. Có thêm co-op và mutiplayer thì người ta sẽ mua bản quyền để chơi, như vậy sẽ tăng thêm số lượng đĩa bán ra. Cố gắng duy trì server với vài cái event chẳng hạn. Rồi ưu ái người chơi một tí. Thế là ok ngay! (Tớ nghĩ vậy )

Muôna EG làm mutil hả? Thuyết phục mấy bô lão bụng phệ tin mấy điều cậu vừa nói đy.
    Đó là sự khác biệt trong suy nghĩ giữa game thủ và mấy ổng đến pikachu còn éo biết chơi...

Last edited by badboyx9x; 14-01-2012 at 18:16.

Cầu ông trời cho EG tìm được nhà tài trợ

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn