[Hướng Dẫn] - Đăng nhập VINDICTUS (NA/EU) và cách xử lý một số lỗi thường gặp - Page 3

Trang 3 / 54 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 21 đến 30 trên tổng số 532
    Thế àh, mình ko biết, vừa mới down game về khi nãy thôi, đang định vào thử
    Nhưng bảo trì thì nó báo ko connect đc chứ nhỉ, sao lại bị error, mình vừa del game cài lại vẫn thế, đợi bảo trì xong thử lại vậy.

Blog Entries
    1
    uh,khi nào bảo trì xong sẽ có thông báo trên trang chủ ,hoặc có báo bảo trì thêm cũng có thông báo

Không bao giờ lên Ý kiến -Đóng góp nữa.Thấy mem lên hầu hết là ra đi.Đóng góp làm gì,
    To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

11h rồi vào game nhớ các tình iu, đến khổ tụi nx chỉ đúng giờ dc 1 lần duy nhất trong lịch sử =,=

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Tôi muốn PHỈ NHỔ vào người TRUNG QUỐC, *** lên đất nước TRUNG HOA ** lên văn hóa TÀU KHỰA !

Chậc, lần nào cũng khuya mới mở, đành sáng zậy sớm chơi vậy! =.=

Mình dùng Proxy cap theo hướng dẫn trên nhưng vẫn ko connect đc, ai giúp mình khắc phục với.
    "Response from server delayed. Please try connecting later."
    Trước giờ mình chơi game chưa bao giờ bị chặn IP, lần đầu tiên dùng những chương trình này nên mù tịt, ai có hảo tâm pm inbox hướng dẫn mình với, thanks.

---------- Post added at 20:25 ---------- Previous post was at 20:01 ----------

Tình hình là đã log in đc, vào tạo nhân vật, mình tắt proxy cap như hướng dẫn. Nhưng sau đó lại bị Error: Hack shield auto detect hack Proxy Cap.
    Cứ log in game đc tầm 2,3 phút là lại bị error như thế và văng ra... giờ mình làm sao đây.

Trích dẫn Từ bài viết của toroshi Xem bài
    Mình dùng Proxy cap theo hướng dẫn trên nhưng vẫn ko connect đc, ai giúp mình khắc phục với.
    "Response from server delayed. Please try connecting later."
    Trước giờ mình chơi game chưa bao giờ bị chặn IP, lần đầu tiên dùng những chương trình này nên mù tịt, ai có hảo tâm pm inbox hướng dẫn mình với, thanks.

---------- Post added at 20:25 ---------- Previous post was at 20:01 ----------
    Tình hình là đã log in đc, vào tạo nhân vật, mình tắt proxy cap như hướng dẫn. Nhưng sau đó lại bị Error: Hack shield auto detect hack Proxy Cap.
    Cứ log in game đc tầm 2,3 phút là lại bị error như thế và văng ra... giờ mình làm sao đây.
    bạn nói rõ xem proxycap hero hay là free proxycap =,=" ...còn mẹo khi vào Vin thỳ chạy thẳng ra mk đợi nó load channel xog là được

IGN: PeaMoon
    Guild: Warlord
    Char: Evie (Scythe)

Lever: 6x
    Sever: WEST

GameHack Detected - C:\Program Files\Proxy Labs\ProxyCap\pcapsvc.exe <<< bảng thông báo của Hack shield hiện lỗi như thế này sau 3 phút log in.
    Còn cách nào khác ổn định hơn mà ko bị Hack Shield block ko nhỉ? Hoặc ai biết cách khắc phục inbox giúp mình với nhé, thanks!

cậu xài bộ freevpn portable ấy. Đơn giản gọn nhẹ,hiệu quả

Trích dẫn Từ bài viết của toroshi Xem bài
    GameHack Detected - C:\Program Files\Proxy Labs\ProxyCap\pcapsvc.exe <<< bảng thông báo của Hack shield hiện lỗi như thế này sau 3 phút log in.....
    Hiện tại tôi chưa có điều kiện login game nên ko kiểm tra được, có thể lỗi do NX cập nhật Hshield.

Mà ông đang sử dụng proxycap phiên bản nào ? (Recommend ver 3.2 )

Khi vừa cài Vin xong > chạy Vin (chưa bật proxycap) > Thoát game, relog > Đến màn hình đăng nhập, lúc này bật Proxycap

(Trường hợp cần xóa game, sử dụng YourUninstaller để uninstall)

######

Còn cách nào khác ổn định hơn mà ko bị Hack Shield block ko nhỉ? Hoặc ai biết cách khắc phục inbox giúp mình với nhé, thanks!
    Đề nghị đọc lại sẽ rõ.

VPN là cách hay nhất login Vin. Muốn ko lag khi đi party, ông nên đăng ký dịch vụ Premium-VPN, hoặc dùng free VPN sẽ hơi lag 1 chút.

OpenVPN nên dùng khi solo (rất tốt)

Ok.

ЯAIN ™
    >> The Silver Arrow <<

Blog Entries
    1
    cậu kia bị là do tắt proxy đi,chắc là bấm exit tắt hẳn chương trình rồi /mà dùng proxy nên down bản cài của hero

Last edited by Hero1711; 30-06-2011 at 16:44.
    Không bao giờ lên Ý kiến -Đóng góp nữa.Thấy mem lên hầu hết là ra đi.Đóng góp làm gì,

Trang 3 / 54 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn