[FaceBook] Top Eleven Football Manager - Page 6

Trang 6 / 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 51 đến 60 trên tổng số 146
    mình login = FB rồi vào trang Topeleven.com rồi nhưng vẫn ko chơi được. ai có cách nào vào chơi được chỉ mình với

Trích dẫn Từ bài viết của online1526 Xem bài
    Mình thấy chơi cái này cũng hay hay ^^! Mình rất thích. Đội hình mình luôn đá 3 - 5 - 2. Thủng lưới rất ít, mùa nào cũng chỉ 12 bàn trở xuống. Còn hàng công thì có mùa trên 100 bàn thắng.
    Bác có thể share cho e tactics của bác đc k ?
    E chơi trên iphone đã qua nhiều mùa r mà lần nào cũng chỉ xếp tầm top7 là max

Không ai còn chơi game này nữa à, cái này có tính tương tác cao, cơ mà toàn đá đêm, mệt éo chịu được

mới đá mùa giải thứ 2, lúc đầu thua 4 hòa 1 đứng chót bảng ,thế mà sau 6 trận thắng liên tiếp giờ lên hạng 3 rồi haha (công nhận lúc thua chán nản thiệt,giờ thì quá hưng phấn)
    Toàn đá 0:30 vói 1:30 , 2:30 nên hiếm khi mà coi nó đá ,bó tay nhất là nhiều lúc 2 trận đấu chỉ cách nhau có 15 phút (chỉ có siêu nhân mới đá được thế này)
    Ai còn chơi thì add friend để free gift nào
    https://www.facebook.com/vinh.dau

Mình vừa lập đội bóng, mong đc kết bạn với các anh em. Add friend mình với: https://www.facebook.com/hai.nan.372.
    Thanks mọi người.

Last edited by QuyLe07; 22-09-2012 at 19:46.

Mới vừa chơi, anh em add FB mình nhé, mong anh em tặng quà Rest (hồi phục thể lực) cho mình. Thanks

Mình level 14 - đã kinh qua 19 mùa bóng - https://www.facebook.com/trantronghuythong - anh em ai cần hướng dẫn hoặc đá giao lưu thì cứ pm mình

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Trích dẫn Từ bài viết của BaoGame|vn Xem bài
    Mình level 14 - đã kinh qua 19 mùa bóng - https://www.facebook.com/trantronghuythong - anh em ai cần hướng dẫn hoặc đá giao lưu thì cứ pm mình
    Cho mình hỏi tập luyện hoặc cộng điểm ntn để cầu thủ lên sao ,ngoại trừ dùng token để mua? Mỗi lần lên lv league là cầu thủ bị trừ đi 1sao ah?
    Thanks

Trích dẫn Từ bài viết của QuyLe07 Xem bài
    Cho mình hỏi tập luyện hoặc cộng điểm ntn để cầu thủ lên sao ,ngoại trừ dùng token để mua? Mỗi lần lên lv league là cầu thủ bị trừ đi 1sao ah?
    Thanks
    Có gì bạn vào facebook chat với mình nha, tại mình ít vào GVN lắm nên nhiều khi bạn đợi câu trả lời của mình lâu.
    Answer: Sao cầu thủ là 1 biểu trưng cho trung bình cộng của 3 chỉ số của cầu thủ, hệ thống sẽ tự động lên sao khi chỉ số cầu thủ bạn đạt ngưỡng điểm mà sao cần - Mỗi lần thăng hạng cao hơn cầu thủ bị trừ đi 1 ít chỉ số do đó bị trừ sao vì đã không còn đủ ngưỡng điểm mà sao yêu cầu - còn tùy cầu thủ mà bị trừ ít hay nhiều, các cầu thủ trẻ bị trừ ít, già bị trừ nhiều

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Kiếm đâu ra nguồn cung token nhỉ anh em? kiểu như FB credit card hoặc cc giá rẻ gì đó. Chứ ham hố cái này đốt token như... xăng

Trang 6 / 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn