Đây mới là VIP TLBB No1 VN

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 37

Đây mới là VIP TLBB No1 VN

theo mình đây chưa phải vip nhất vì có ngừoi đã ep ngọc 8 và bên tiopic kia đã có ngừoi có 2 nhẫn mà giới so với mấy món này có ma giới là rất khó chứ đùng nói là 2 cái ma giới theo mình acc này pk acc bên kai vẫn thua nếu acc này là TS thì lại khác
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    theo mình đây chưa phải vip nhất vì có ngừoi đã ep ngọc 8 và bên tiopic kia đã có ngừoi có 2 nhẫn mà giới so với mấy món này có ma giới là rất khó chứ đùng nói là 2 cái ma giới theo mình acc này pk acc bên kai vẫn thua nếu acc này là TS thì lại khác còn nêu91 đánh ở ngoài thì rất khó ăn dc acc kia

Khiếp. tiếc là ko duoc xem chỉ số hic. acc này chắc cỡ 500 triệu trở lên rùi

Miễn bình luận

Miễn bình luận

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Trích dẫn Từ bài viết của trang2193 Xem bài
    theo mình đây chưa phải vip nhất vì có ngừoi đã ep ngọc 8 và bên tiopic kia đã có ngừoi có 2 nhẫn mà giới so với mấy món này có ma giới là rất khó chứ đùng nói là 2 cái ma giới theo mình acc này pk acc bên kai vẫn thua nếu acc này là TS thì lại khác
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    theo mình đây chưa phải vip nhất vì có ngừoi đã ep ngọc 8 và bên tiopic kia đã có ngừoi có 2 nhẫn mà giới so với mấy món này có ma giới là rất khó chứ đùng nói là 2 cái ma giới theo mình acc này pk acc bên kai vẫn thua nếu acc này là TS thì lại khác còn nêu91 đánh ở ngoài thì rất khó ăn dc acc kia
    chưa thấy cái trùng lâu giới nào full ngọc 7 bạn ạ,PARADISE33 cũng chỉ có vài viên 7 ,

Với 15 viên 7 acc này có thể nói đây là Thiên Sơn Vip nhất Thanh Long Xuất Thủy và cũng VIP nhất toàn server.

Chứ còn gọi đây là No1 chung thì chắc chưa tới.

Nghe thiên hạ đồn cái nhẫn Thiên Sơn này phá giá tới 3000$

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.
    Vạn cổ thiên thu yêu là khổ
    Thiên thu vạn cổ khổ vẫn yêu

Vip nhất sv thì nghe dc,vip toàn mười mấy sv chắc chưa tới...mười mấy sv mà show ra cả chắc cũng có nhiều acc hơn đấy...

Sặc, vãi đạn đồ cha kia post lên. Nằm mơ bao giờ em mới có đc đây

Vậy là quá pro rùi bây h ac đó mà bán chả biết có ai mua ko hiss đầu tư cho cố vào chỉ dc cái ảo thôi

^tùy,họ làm ăn được,tiền bạc ko phải là vấn đề của họ,họ có cách tiêu tiền để tìm niềm vui của họ,vấn đề này tranh cãi nhiều rồi.

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn