Làm thế nào để vào thái hư huyễn cảnh

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 39

Làm thế nào để vào thái hư huyễn cảnh

cả đội pt rồi chủ nói chuyện với Thần Du Chân Nhân ở Tuyền Châu ,rồi bấm muốn đi là ok

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

thì pro cứ pt mà vào thôi,một ngày vào được 1 lần free như tàng kiếm ý. Muốn vào thêm thì nôn tiền ra cho VNG mua thái hư quả trong ngự các . ( tạm thời nó chưa bán ). Sáng vào ải 1 gặp ngay HKL, chết gần hết chỉ còn lại 1 DGT 81, 1 TLD 74, 1 5D 76, cuối cùng chỉ còn TLD và DGT qua ải 1. Đến ải 2 gặp trâu thì 2 thằng qua luôn, ải 3 gặp con ko nhớ tên ( nó ở động ngũ độc tầng 2) thì TLD chết còn lại DGT qua ải 3.Ai 4 cũng là con đó 1 mình DGT giết hết. Đến ải 5 gặp phượng hoàng thì chấm hết.

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Trích dẫn Từ bài viết của oe_oe1984 Xem bài
    thì pro cứ pt mà vào thôi,một ngày vào được 1 lần free như tàng kiếm ý. Muốn vào thêm thì nôn tiền ra cho VNG mua thái hư quả trong ngự các . ( tạm thời nó chưa bán ). Sáng vào ải 1 gặp ngay HKL, chết gần hết chỉ còn lại 1 DGT 81, 1 TLD 74, 1 5D 76, cuối cùng chỉ còn TLD và DGT qua ải 1. Đến ải 2 gặp trâu thì 2 thằng qua luôn, ải 3 gặp con ko nhớ tên ( nó ở động ngũ độc tầng 2) thì TLD chết còn lại DGT qua ải 3.Ai 4 cũng là con đó 1 mình DGT giết hết. Đến ải 5 gặp phượng hoàng thì chấm hết.
    Thế còn đồ đạc thế nào bác :'>

PH với HKL chua lắm,nó đánh giật kinh khủng mà dmg cũng khá nữa:

- THHC à , phượng hoàng à ? thường thôi , tưởng Dark với dacminhn quảng cáo thế nào hóa ra đơn giản vậy , DGT mới là thằng quan trọng nhất và sống dai nhất , giết quái lẹ nhất ... Nhờ mình build theo hội đồng , bật AHK thọ thương lên đến hơn 100% nên quái đánh ko giật tí nào , toàn 1 mình bem chết đám phuợng hoàng với HKL ... há há ... quái đánh có 1xx máu 1 phát , cả bọn thì ko bắn cùng lúc được tớ vì tớ ko giật khựng có bắn cùng lúc cũng ko quá đến vạch nửa máu

- Hôm nay đến ải 6 , qua 2 ải HKL 2 ải phượng hoàng , 1 ải Thực Nhân Thảo , 1 ải con bò ... ải 6 đánh fuong hoàng tiếp thằng hiệp độc dis mạng , làm nm của đội bị die cuối cùng chỉ còn 1 mình mình , hit and run , vì hết buff nên đánh đến hết giờ bị đẩy ra ... đêk thể nào mà 1 thằng DGT như mình chết được trong THHC
    mình ko sai lầm khi vẫn lựa chọn áo sm , ép YQ Chiến định với bật AHK do mana nhiều 18x mana

Đội hình lí tưởng hiện nay THHC
    2 dgt
    2 nmk
    2 hiệp độc (oan hồn)
    1 tà độc (buff kháng)
    1 CBB (con này lure quái rất tốt)

Last edited by @m@teur; 06-06-2008 at 12:04.

Trích dẫn Từ bài viết của @m@teur Xem bài
    - THHC à , phượng hoàng à ? thường thôi , tưởng Dark với dacminhn quảng cáo thế nào hóa ra đơn giản vậy , DGT mới là thằng quan trọng nhất và sống dai nhất , giết quái lẹ nhất ... Nhờ mình build theo hội đồng , bật AHK thọ thương lên đến hơn 100% nên quái đánh ko giật tí nào , toàn 1 mình bem chết đám phuợng hoàng với HKL ... há há ... quái đánh có 1xx máu 1 phát , cả bọn thì ko bắn cùng lúc được tớ vì tớ ko giật khựng có bắn cùng lúc cũng ko quá đến vạch nửa máu

- Hôm nay đến ải 6 , qua 2 ải HKL 2 ải phượng hoàng , 1 ải Thực Nhân Thảo , 1 ải con bò ... ải 6 đánh fuong hoàng tiếp thằng hiệp độc dis mạng , làm nm của đội bị die cuối cùng chỉ còn 1 mình mình , hit and run , vì hết buff nên đánh đến hết giờ bị đẩy ra ... đêk thể nào mà 1 thằng DGT như mình chết được trong THHC
    mì ko sai lầm khi vẫn lựa chọn áo sm , ép YQ Chiến định với bật AHK do mana nhiều 18x mana

để up ảnh lên
    Đi đến đó nó có cho gì ko ?
    Đi hết ải nó cho gì nhỉ
    Vòng thái hư chữ tốn đổi được gì?
    :oThấy phần thưởng của Thái hư sao bèo bọt quá....để time đi tk sướng hơn :'>

Khi đánh thì nó cho điểm thưởng hệ thống , có cả điểm tu luyện , sau mỗi ải nó cho mỗi người 170k kn , vòng thái hư với phần thưởng exp lớn chắc phải xong 8 ải ... mới đến ải 6 thì hết giờ ... để mai xem sao

bèo quá
    sắp 12h rồievil: đua thuyền nào

Trích dẫn Từ bài viết của @m@teur Xem bài
    -Đội hình lí tưởng hiện nay THHC
    2 dgt
    2 nmk
    2 hiệp độc (oan hồn)
    1 tà độc (buff kháng)
    1 CBB (con này lure quái rất tốt)
    Tưởng THHC ko cho đi trủng class nv chứ :o
    Đi đội hình này thì ko hết giờ cũng làm gì có cửa vào ải 6 7 mà ngày mai gi nữa bác
    Vời lại làm sao bác có buff của TLQ thế kia :o

Last edited by nogo; 06-06-2008 at 13:47.

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn