Hỏi đáp,bàn luận về FFVII Crisis Core ( PSP ) - Page 2

Trang 2 / 102 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 11 đến 20 trên tổng số 1016
    vậy mọi người có thể giải thích về cốt của game đc ko ...mình ko có PSP nhưng mà mình vẫn muốn biết chuyện gì xảy ra trước FF VII...thank

..........................................................................

Cốt truyện của game khá rắc rối + nhiều nhân vật lạ => Khó nói lắm, hok thể nói trong một vài cây được !

Yu-Gi-Oh! BAM - add me:
    To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

CloudBlackTulip dùng chung acc này, ai pm xin nói rõ tin nhắn được gửi cho ai
    To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Story nói 1 cách dễ hiểu là kể về Zack , anh chàng mà ký ức anh ta đã hòa vào ký ức Cloud , tạo thành một ký ức giả của Cloud trong suốt disc 1 FFVII . FFVII CC kể về chuyện vì sao Zack và Aerith quen nhau , Zack và Cloud gặp thế nào và quan trọng hơn vì sao Zack chết .
    Ngoài ra còn giới thiệu 1 nhân vật mới thêm vào là Genesis ( ghi đúng ko nhỉ ? ) . Hắn ta xuất hiện lần đầu vào FFVII DC trong Ending ẩn và nay chính thức xuất hiện , trong FFVII gốc và FFVII AC ko có .

Cho mình hỏi là làm thế nào để ra một cái best marterial,trong lúc fusion 2 cái marterial lại ?

Ngoài ra còn giới thiệu 1 nhân vật mới thêm vào là Genesis
    Chính nó, và Angeal nữa, là Seph's friends. Trong FF7 gốc không có thằng G này.

- Hix , đại ca Leon lập topic này sao em thấy buồn quá , em đâu có PSP đâu mà chơi , trong FFFC có bao nhiêu bạn được chơi nhỉ . Mà cái này có phải kể về câu chuyện trước khi Cloud và nhóm bạn nhảy từ chiếc xe lửa đôth nhập vào công ty Shinra không nhỉ ?

Last edited by Yuna FF Series; 23-03-2008 at 08:06.

bạn có thể post ảnh của các nhân vật trong game này ko vậy .....và giải thích luôn về các nhân vật này nha .....thank nhiều
    à ...mà bạn có thể nói sơ lược về cách chơi và hệ thống summon ko ....

..........................................................................

Trích dẫn Từ bài viết của Yuna FF Series Xem bài
    - Hix , đại ca Leon lập topic này sao em thấy buồn quá , em đâu có PSP đâu mà chơi , trong FFFC có bao nhiêu bạn được chơi nhỉ . Mà cái này có phải kể về câu chuyện trước khi Cloud và nhóm bạn nhảy từ chiếc xe lửa đôth nhập vào công ty Shinra không nhỉ ?
    kết thúc của game này là đoạn đó , chơi xong game này lại muốn chơi FF7 quá , trước thấy FF7 xấu quá nên không chơi

cho em hỏi lúc mà vào hang động gì đó nó bắt em gắn 6 viên đá vô em đã gắn rồi , tự nhiên một con quái vật bay ra . level của em là 32 có đánh nổi con đó không

Cần hỏi cách kiếm nhửng cục matteria cột thứ 3(Chocobo mode) hiện giờ mới chỉ kiếm đc moogle và cait sith thôi.
    Thanks

Trang 2 / 102 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn