Cách tự mò bài quyền đỏ cho shenLong!!!!!!!!!! - Page 6

Trang 6 / 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 51 đến 60 trên tổng số 67
    Con nào mà ko có đòn riêng hả các bồ dù pro hay gà mà chọn đúng con ưa thích thì chơi sẽ giỏi ngay.Riêng tui thì thích thằng Long

đứa sử dụng khó nhất là con thỏ, biết dùng thì liên hoàn nhiều kinh. tớ đang học xài con đó, nhưng không có người chỉ dạy

vậy bên BR3 mấy chú có biết bài quyền của shina và busuzima ko chiêu của shina là xéo [] rồi vuốt nguyên vòng bắm [] nó ôm quăng lên cao rồi vào chiêu cuối cùng luôn nhưng mà ko phải 2 chiêu cuối binh thường mà nhiều chiêu khác nhau hợp thành chiêu cuối busuzima cũng vậy mình chỉ biết đánh như trên thôi chứ ko biet làm vô chiêu cuối ai biết mông chỉ giùm
    vậy bên BR3 mấy chú có biết bài quyền của shina và busuzima ko chiêu của shina là xéo [] rồi vuốt nguyên vòng bắm [] nó ôm quăng lên cao rồi vào chiêu cuối cùng luôn nhưng mà ko phải 2 chiêu cuối binh thường mà nhiều chiêu khác nhau hợp thành chiêu cuối busuzima cũng vậy mình chỉ biết đánh như trên thôi chứ ko biet làm vô chiêu cuối ai biết mông chỉ giùm

Shina:
    CH 1P,632147896P,BPBBKK

Busu:
    236P+G,BPKKBB

Trích dẫn Từ bài viết của Kenji Ogami Xem bài
    Shina:
    CH 1P,632147896P,BPBBKK

Busu:
    236P+G,BPKKBB
    ông nói gì tôi kô hiểu gì hết ông có thể nói rỏ hơn một chúc được kô chăn thành cảm ơn

đỏ người thì mò tí là ra thôi. hỏi gì nhiều

Blog Entries
    1
    he he he , chơi BR từ rất lâu rồi ( có lẽ từ cái thời mới ra BR 1 ) nhưng chưa đi sâu vào nghiên cứu , cái bài quyền đỏ của Shen tui đã tùng luyện qua , nhưng mọi người nói là nó đánh liên hoàn nhiều , bản thân tôi thấy nó đánh cũng chả nhiều lắm , còn nhớ cái ending 2 có cảnh long ( beast form ) đánh 1 hơi liên hoàn nhìn đến hoa cả mắt , đánh đến đoạn giậm chân mất hóa beast rồi tung 18 hit vào mồm ( ko biết có ai để ý hok ), tui đã từng hỏi rất nhiều người nhưng ko ai trả lời rõ ràng + kiểm chứng cả , nếu ai biết thì làm ơn chỉ , thank rất nhiều
    Trích dẫn Từ bài viết của anima99998 Xem bài
    còn phải nói. Long nhanh hơn và dễ sử dụng hơn (chắc tại tớ chơi nó nhiều hơn shen). thằng shen thì mạnh hơn.

bạn nào biết bài quyền kèm theo finishing move của shenlong thì cho tớ hay nhé
    bé anima ko biết từ đâu cũng nhảy vào spam ( hết spam trong box FFFC rồi lại sang BR )
    chiêu đó là chiêu đỏ người mà mọi người nói từ nãy rờ đó , khi đỏ người thì nhấn O , nó sẽ ra beast drive

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

@phattm : ông muốn hiểu thì nhìn vào bộ bàn phím bên tay phải ông ấy .
    @senjuro : bác nói thế nào , có ấn đến đời tết cũng ko ra màn hình đen . Mà bác đang nói Br mấy đó . Nêu Br2 thì chả ấn được đâu , còn Br1 thì thôi , còn mấy ai chơi nữa đâu .

Blog Entries
    1
    ấn được mà , tui thử rùi , nhưng ko phải là nhấn O ko đâu , nhấn xuống trước rùi mới nhấn O

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

đỏ người đâu nhất thiết phải chơi beast drive??

UEFA Champion League 2009

Trang 6 / 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn