Bầu MOD mới cho box FM

Xem kết quả bình chọn: Bạn chọn người nào trong số các ứng viên sau

Người bầu
23. Bạn không được bỏ phiếu cho bình chọn này
  • FM5

8 34.78%
  • Kinas

11 47.83%
  • Vietphat

1 4.35%
  • FEB

0 0%
  • Mymylovemyth

2 8.70%
  • Cuonglongzero

1 4.35%
Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 21

Exclamation Bầu MOD mới cho box FM

Ứng cử viên đã có, anh em vào bầu người mà mình cho là xứng đáng nhất cho vị trí Mod của box FM đi
    Luật bầu cử, xin các bạn đọc kĩ trước kĩ quyết định Vote:
    1. Khi bầu cho ai, cần post 1 bài ( chỉ 1 bài, nghiêm cấm chát nhảm, Ai có bài thứ 2 chết liền tức khắc) nói rõ là bầu cho ai, cho nó rõ ràng minh bạch, tránh gian lận trong số Poll. Ai chỉ bỏ phiếu o mà o post bài, xin phép o tính phiếu đó
    2. Những người đc phép bỏ phiếu: đương nhiên theo luật của Gamevn là >50 bài. Nhưng để đảm bảo tính công bằng, tránh trường hợp ứng cử viên lôi kéo các mem box khác vào bầu bán, tớ xin phép tự đặt qui định
    Chỉ có mem đã tham gia Box được phép bỏ phiếu
    O cần thiết phải post nhiều bài mới là thành viên của Box, chỉ cần có tham gia bàn luận nghiêm túc ở các vấn đề, dù chỉ là 1 bài, có theo dõi box ( cái này tớ nắm rất rõ). Các member mới ( hoặc cũ), chỉ Chát, chưa post bài chỉ xem bài+ download thông cảm, vì o có gì đảm bảo cậu hiểu đc tình hình Box. Như vậy việc bầu Mod của các bạn hoàn toàn do cảm tính
    Chú ý, các mem lạ hoắc, chưa từng xuất hiện, chưa từng đc ai biết đến ở Box mà bỏ phiếu, ăn ngay 3 điểm cảnh cáo tội Spam

Việc bầu Mod là do các Mem hiểu rõ tình hình box, thường xuyên vào box quyết định, như thế mới công bằng. Hy vọng các bạn thông cảm và ủng hộ cho kì bầu Mod này
    Chúc Mod mới ( người kế nhiệm tớ) thành công.

Thông tin giới thiệu của bản thân của các ứng viên, Click Here

sau đây là các ứng cử viên ^^

1.FM5
    Hiện đang là 1 trong 3 Admin của diễn đàn chuyên về quản lý bóng đá Fm-vn.
    Về năng lực trong lĩnh vực FM thì khỏi cần nghi ngờ. Các Link download, Graphic là 1 ưu thế của FM5

2. Kinas
    Wonderkid của Box FM, là thành viên kì cựu của Box. Khá nhiệt tình và tâm huyết. Thời gian Online rộng, khả năng theo dõi Box khá tốt

3.Viet phat:
    Hiện đang là Mod box FM diễn đàn Hotgamevn.Tham gia box cũng khá lâu. Hy vọng sẽ là luồng gió mới cho Box

4.FEB
    Có kinh nghiệm quản lý. Cũng là 1 thành viên khá lâu của Box. Hy vọng FEB sẽ mang kinh nghiệm quản lý + kỉ luật thép của mình để quản lý tốt cho Box FM

5. MyMyLovemyth
    Cũng là 1 Mod của diễn đàn Fm-vn, Tâm huyết + rất tốt về Tactic+ cầu thủ

6.CuonglongZero
    1 thành viên lâu năm của Box. Kinh nghiệm khá phong phú, nhiệt tình, Online đều

Các bạn hãy chọn cho mình 1 người mà theo bạn là xứng đáng nhất cho vị trí Mod của FM

Last edited by axl; 19-03-2007 at 19:09.

Đương nhiên là bầu cho tớ rùi

Cabal IGN: Kinas

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Hè ^______^ mem lạ nè +______+
    Có cần huy động thêm (^.^) không đây đều là mem cả :'> có điều ... là 1 người....
    Kinas 2 phiếu chắc 1 phiếu là mình , 1 phiếu là ....
    Kinh nghiệm thì làm rùi ai cũng sẽ có thôi , cái quan trọng là on đều 1 tý ^^
    Các bạn kia đều đã có công việc rùi ... vote cho kinas để ông nè "nhớn" hơn , chứ 0 wonderkid mãi thế đc....
    Với lại on cũng đều...và chắc làm mod sẽ bớt spam hơn
    Ai 0 comment thì mod 0 tính phiếu nhé

Last edited by (+.+); 19-03-2007 at 16:42.

vote cho FM5 , hoàn toàn tin tưởng vào khả năng của FM5

1.Nếu người nào ứng cử cũng bầu cho mình thì họ cần gì bầu nữa
    2.Tui bầu cho người khác ko có nghĩa tui ko đủ khả năng làm Mod , mà vì FM5 là người được tui tín nhiệm
    3.Hình như cái này ko phải bầu kín ^^!

Last edited by mymylovemyth; 19-03-2007 at 17:13.

: Blog cua? mymylove ^^

Khó hiểu nhỉ, mình thì tự ra ứng cử mà đi vote cho người khác? Vậy còn cử tri đã bầu cho mình thì tính sao, bỏ luôn sự tín nhiệmn của họ vô sọt rác à. Đề nghị mymy xem lại chuyện này. Còn ai bầu thì làm ơn giữ im lặng, bỏ phiếu kín mà đâu phải giơ tay ủng hộ đâu đúng không

OK, tôi đánh giá mảng chiến thuật còn nhiều bất cập nên được sự khiêu gợi của axl bầu cho mymy, thế thôi. Còn chuyện thế nào không bàn nữa

Last edited by axl; 20-03-2007 at 22:52.

Bỏ phiếu kín thì nó dễ có trò "kín" lắm...
    Nếu có ý định bình thường , trong sáng thì nói lên có sao đâu... chả phải bỏ phiếu cho ai vì thik người này , 0 thik người kia mà chỉ đơn giản là thấy ai hợp thôi...
    Mymy tinh thần rất đáng hoan nghênh và cái này thì (^.^) cũng gặp nhìu rùi Hình như người ứng cử 0 tính phiếu đâu (bình thường là vậy) , nhưng ở cuộc thi như thế này thì quan trọng j ^^ Ai làm chả đc , mà mymy rất tích cực vào xem topic ---> cũng hứng thú với việc mod chứ đâu phải 0 ^^ Good luk , miễn sao có 1 mod đủ sức và nhiệt tình là đc...

Axl: nói rồi o chịu nghe, xin chú 3 tiết, tội post 2 bài
    @ Sói Điên: nếu o viết bài nói bầu ai, thì phiếu bầu của anh coi như o có tác dụng
    @Todorov: bạn bầu cho Mymy( ghi nhận),nhưng cũng nên nói rõ ra. Sửa lại bài đi
    @ All: còn ai dài dòng văn tự chém tiếp. Chỉ cần nói bầu ai là quá đủ. Còn lại ra Chát và tìm hiểu

Last edited by axl; 19-03-2007 at 18:23.

Ko ai bầu cho em à. Em cũng nhiệt tình lém mà . Thôi ko đc thì thôi vậy. Bỏ phiếu cho người khác nào. Cho ông anh kinas 1 phát nhỉ

100 years for creating a legend

uhm thui được tui cũng bầu cho tui dzậy, tui cũng ko giấu ý định mún làm mod của mình làm gì
    ps: sao kinas 4 phiếu rùi ta

1 phiếu cho FM5 . Không có gì để nói . Quá pro luôn
    Axl: dù có quen nhưng o tham gia Box FM gamevn, nên o tính phiếu

Last edited by axl; 20-03-2007 at 23:18.

Cho pé kinas 1 vé vì... không wen ai khác

Axl: o quen ai khác thì cũng o tính phiếu luôn

Last edited by axl; 20-03-2007 at 23:19.
    Bye bye bye

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn