PDA

View Full Version : Cần sever private võ lâm 2

prince_blood2011
02-10-2009, 10:02
Em đang cần võ lâm 2 sever private mà dùng client của VNG . Ai có patch + link reg pót lên với nha . Đang thèm chơi võ lâm 2 pri :>

herobks3
02-10-2009, 20:25
Em đang cần võ lâm 2 sever private mà dùng client của VNG . Ai có patch + link reg pót lên với nha . Đang thèm chơi võ lâm 2 pri :>

Cái này chơi thế nào bạn ? Chưa hiểu rõ lắm, bạn giải thích thêm đc ko ?
Thân !

phongvanvodich
11-10-2009, 15:26
Server pri là một game không có bản quyền người ta ăn cắp về chỉnh sửa một chút như là:
+Đánh cái lên lvl 100=))
+Đồ xịn rớt tùm lum
+Tặng xu miến phí
Tùm lum tùm la nói chung là nó lên lvl nhanh hơn bình thường giống như MapleStory có private server x500 điểm kinh nghiệm lên lvl nhanh hơn

SiLentHill08
11-10-2009, 18:24
những kiểu chơi đó dành cho những ai ko có tình kiên trì và chơi như thế sẽ rất nhanh chán :|

phongvanvodich
11-10-2009, 22:02
nhưng tôi không nghĩ vậy bằng chứng là private server hay hơn nhiều so với vltk2 vinagame nhân bánh trung thu phải mua bằng xu lấy đâu ra. Còn nhỏ để đâu ra tiền nạp lấy xu. Even thì cho đại luôn đi làm nhiệm vụ chỉ có bột mì để nhào bột không nhân ăn à =))

giang127
11-10-2009, 22:36
nhưng tôi không nghĩ vậy bằng chứng là private server hay hơn nhiều so với vltk2 vinagame nhân bánh trung thu phải mua bằng xu lấy đâu ra. Còn nhỏ để đâu ra tiền nạp lấy xu. Even thì cho đại luôn đi làm nhiệm vụ chỉ có bột mì để nhào bột không nhân ăn à =))

:-" NPH ko thu lợi nhuận thì duy trì sever = răng ah thích chơi mà ko thích trả tiền [-X

phongvanvodich
12-10-2009, 09:07
Vậy chạy qua chơi võ lâm 1 miễn phí đi even tự săn, không cần trả tiền đỡ hơn võ lâm 2 chơi even phải trả tiền = chơi làm gì nữa thử hỏi ai lại bỏ tiền ra mua đồ vớ vẩn even ăn vào chả được gì chỉ lên lvl mà có tí tẹo đố lvl 50 ăn cái bánh lên được lvl không =))[-X

never000
12-10-2009, 09:41
Vậy theo bạn võ lâm 1 chơi hay hơn hay võ lâm 2 chơi hay hơn :-/. Đã có niềm đam mê thì phải chịu mất mát để theo đuổi mới thấy hết cái thú vị của nó chứ :-/. Nếu võ lâm 2 mà thu phí giờ chơi lv <99 thì mới nói :-j. Còn đây đã free rồi thì chịu bỏ chút của ra đi :-j. Thử hỏi chơi 1 game chả bao giờ có event lên lv cậu có chán không :-/. Ngay đến cả Thiên Long không có event cắn nhưng ngày nào chả đi cờ các kiểu v.v....

Và cho tôi hỏi câu cuối: Chơi sv pri thì số người chơi rất ít. Mà chơi nhiều càng chán. Nếu chơi thì phải có hơn có kém. Ai có điều kiện sắm đồ tốt hơn. Chứ chơi mà ai cũng như ai còn gì là thú vị.:-j

deathtime
12-10-2009, 11:26
tóm lại là càng bỏ thời gian chơi càng nhiều càng tốt

Dân Thường
12-10-2009, 16:13
hình như bây giờ hết SV TQ rồi hay sao ý . lần trước chơi đồ vứt hơn rác =))

phongvanvodich
12-10-2009, 17:28
Private server còn dùng để thử các nhân vật chiêu làm sao =)) để còn biết đường mà nâng rồi chọn đồ gì ra pk coi mạnh hơn ai không :)

giang127
12-10-2009, 18:34
:)) Vớ vẩn , nâng theo kiểu j mặc đồ thế nào nghiên cứu chán rồi bố ah , chẳng qua là tiền nó ko cho phép thôi . Có tiền thì cày lên 99 , làm sét viêm đế + 15 với đôi nhẫn đính hôn nâng cấp max ,đi pk cắn các thể loại lak vác kè kè theo 1 em NM ép 1 cây đồ gân cốt > 600 đi là vô đối ngay :))

Nghe kiểu thử chiêu nhân vật là biết ông chả chơi VL2 nhiều rồi , khách kiểu này thì VNG nó chả níu đâu cứ đi tìm sever chùa đi =))

ducanh6988
13-10-2009, 00:07
Private server còn dùng để thử các nhân vật chiêu làm sao =)) để còn biết đường mà nâng rồi chọn đồ gì ra pk coi mạnh hơn ai không :)

Sặc, tưởng làm gì, ra là để test :-".
Cả chục ngàn ng chơi vl2 rồi bàn tán còn chưa ra hết cái hay của vl2 \:D/
1 mình vậu ngâm cứu thì lâu lắm [-X

kingkute123
13-10-2009, 13:19
theo em là làm cái private server để bọn giàu tiền ko còn láo nữa
ỷ mình có đồ vip, tiền nhiều, skill mạnh hơn superman, chửi bọn mình gà này gà nọ
tạo cái sv nãy để công =, đồ mạnh ai cũng có thể kiếm đc, nếu chửi bọn em gà thì tạo 1 sv vl2 để pk xem ai gà hơn:))

never000
16-10-2009, 19:17
^ ??? :|
Nếu có tiền mà tinh tướng cái kiểu chửi người khác gà tôi không nói :|. Chứ như cậu, đồ mạnh ai cũng có thể kiếm được, thế thì còn gọi gì là game, chơi sv pri chỉ để giải trí thôi chứ chả ai điên mà gắn bó với nó :|. Thế bây giờ cậu bỏ nhiều tiền ra hơn bọn nó , nhưng cái cậu nhận được cũng chỉ như bọn nó cậu có ấm ức không :|

kingkute123
17-10-2009, 10:19
thì em nói chỉ pk thôi, ai nói gắn bó đâu hả.
mong anh read kỹ trước khi viết bài đi nhá
làm cái kiểu móc họng ng` khác>.<:-w

prince_blood2011
19-10-2009, 09:25
Thế rốt cuộc có ai có server private JX2 nào còn sống nhăn răng ko . Post để em down về chơi với =((

never000
19-10-2009, 09:48
ỷ mình có đồ vip, tiền nhiều, skill mạnh hơn superman

Tiền không nhiều thì còn biết than ai :|. Có bao nhiêu đầu tư bấy nhiêu miễn sao mình vui là được. Cá nhân tôi chả bao giờ ấm ức cái chuyện bị chửi là gà :|. Game nào chả có sự công bằng miễn là bạn có đủ quyết tâm để chơi và gắn bó :>

nasaki
19-10-2009, 09:57
đến bây giờ hình như vẫn có server private đâu ;;),ráng đợi đi nè :D

chickenhacker
19-10-2009, 17:46
Sặc, tưởng làm gì, ra là để test :-".
Cả chục ngàn ng chơi vl2 rồi bàn tán còn chưa ra hết cái hay của vl2 \:D/
1 mình vậu ngâm cứu thì lâu lắm [-X
Phán 1 câu xanh rờn nhỉ :D
Cả chục ngàn người chơi ah,thế vẫn còn ít đấy :) nhưng liệu có (mấy)ai test dc DGC max NC thì ds của Huyễn thần dc nhiêu,VDK max GC thì máu nhiêu thủ ra sao né tránh dame thế nào vv
Đấy là 1 phần rất nhỏ của game thôi,còn nhiều thứ khác nữa mà ko phải lúc nào cũng test dc hoặc có đk để test trog sever của VNG đâu :))

captainftu
20-10-2009, 09:14
Các bạn lắm chiện lắm cơ:)
Thu phí cũng kêu, ko thu rồi cũng kêu.
Đông người chơi lag cũng kêu, ít người chơi đi, mạng ổn cũng kêu.
Ko event cũng kêu, rồi ra event cũng kêu đc.
Mỗi người 1 kiểu hơi éo đâu mà VNG nó chiều hết đc các bác
VNG nó nói: máu mà chịu bỏ tiền thì chơi, ko thì phiến, chào thân ái:-*
Đấy:>!
Còn game onl nó hay ở chỗ nào ai cũng biết rồi đấy:)), Sver pri... ôi ôi ...=))=))=)).

prince_blood2011
20-10-2009, 14:04
Hix . JX2 ra đc gần 2 năm thì phải :( mà sao chưa có sever private :-w . Còn JX 1 vừa ra cao lắm nữa năm là bắt đầu tràn lan sever lậu :-w