PDA

View Full Version : Yu-Gi-Oh! GX Duel Monsters Tag Force 3 EU

Trang : 1 2 [3]

[D]arknes[S]
22-01-2009, 16:52
Ai bít NPC lv cao nhất là bao nhiêu và ở đâu ko :-/

kobwad
22-01-2009, 17:16
Max là lv 10.
Khi nào hoàn thành hết story của all page 1 character thì nhét 1 forbidden card vào deck để update deck của các char khác. Lúc này những đứa lv 9 ở deck 2 sẽ thành lv 10 ở deck 3.
Ví dụ như Disa (monarch), Masha (horus lock), Lioside (demise), Mimicry (Rescue Synchro + DAD), Bastion Misawa (deck số 7 thì phải, cũng Rescue Synchro), Jaden có 2 deck lv10, 1 là Jaden Yuki 10 còn cái còn lại thì quên rồi.
Hình như chỉ có từng đó.

accou1234
22-01-2009, 22:16
Release name: Yu_Gi_Oh_GX_Tag_Force_3_EUR_PSP_pSyPSP
Info: IGN
Language: Eng
password: evilsta

http://lix.in/-35647d
http://lix.in/-36eb1e
http://lix.in/-3871bf
http://lix.in/-39f860
http://lix.in/-3b7f01

SilentEmperor
29-01-2009, 13:39
Lá Phantom of Chaos, Reckless Greed với Common Charity thì kiếm ở pack nào hả các bác???

DuelMonters
30-01-2009, 11:29
tag force 3 dc cái là ở bảng 2 mỗi nhân vật đều có hình riêng như tụi thầy giáo 1 hình , shadow raider 1 hình và nhóm ban jaden 1 hinh
.
___________Auto Merge________________

.
mấy anh chỉ cách mở bộ bài thứ 9 cua Jaden di::(

kobwad
31-01-2009, 10:30
Phantom of Chaos ở Champion's Pack, Reckless Greed và Common Charity ở Double Triple Destiny Draw.

mấy anh chỉ cách mở bộ bài thứ 9 cua Jaden di
Hình như chưa thấy dịp nào Jaden dùng deck 09. Còn muốn xem deck nó như thế nào thì cứ hoàn thành story của Jaden là được.

[D]arknes[S]
31-01-2009, 22:04
Cho hỏi là COSR kiếm ở pack nào thế :-/

kobwad
31-01-2009, 22:23
arknes[S];10147687']Cho hỏi là COSR kiếm ở pack nào thế :-/
CoSR ở pack Twilight Ruler hoặc Checkered Flag 1 & 2.
Twilight Ruler nằm ngay bên phải pack A Dragon's Tale, ko rõ cách unlock. Có thể tham gia làm bài exam để unlock pack cũng được.

pumpy
01-02-2009, 07:42
Máy em firmware 3.52M33-4 sao cài phần này vô lại chơi không được vậy mấy bác???

kobwad
01-02-2009, 07:59
máy Em Firmware 3.52m33-4 Sao Cài Phần Này Vô Lại Chơi Không được Vậy Mấy Bác???

thế Thì Không Chơi được Là Phải Rồi Phải Từ 3.71 Trở Lên :'>
. .

pumpy
02-02-2009, 18:34
thanks bác. Em chơi được rồi mà sao lag quá. Thấy ai cũng kêu ca. Buồn ghê

kobwad
02-02-2009, 18:59
Nên dùng những deck đánh nhanh thắng nhanh, đừng để cho đối phương có cơ hội giàn 1 hàng 5,6 lá trên field của hắn là ko lag đâu. Field mình đông nghịt thì ko sao nhưng field của đối phương chỉ cần 5 lá thôi là giật tung máy rồi :D

raulnam19
04-02-2009, 17:45
Cho mình xin file save có đủ các lá bài đi các bạn, không biết sao mình down save từ gamefag dùng không được, cho mình xin code cũng đc và cách nhập cheatcode vào CWcheat luôn, thanks bà con nhìu nhìu.....

t33
04-02-2009, 19:55
Đánh mãi với bọn NPC cũng thấy chán,mún rủ ai đó đấu wa.Mình ở KTX Bách Khoa HN,ai có nhu cầu liên lạc với mình nhé 01688682962.

badao.91
04-02-2009, 20:19
Cho xin DLink của trò này đc ko...Mediafire càng ngon :D

kobwad
04-02-2009, 20:43
Cho mình xin file save có đủ các lá bài đi các bạn, không biết sao mình down save từ gamefag dùng không được, cho mình xin code cũng đc và cách nhập cheatcode vào CWcheat luôn, thanks bà con nhìu nhìu.....
Reply With Quote
Bạn lấy save của mình ko, full card đấy có điều chơi được kha khá nhiều rồi :D

Đánh mãi với bọn NPC cũng thấy chán,mún rủ ai đó đấu wa.Mình ở KTX Bách Khoa HN,ai có nhu cầu liên lạc với mình nhé 01688682962.
Cái game này đánh với nhau kiểu gì vậy ạ ?

Cho xin DLink của trò này đc ko...Mediafire càng ngon
Lên pspiso.com tìm thử đi bạn.

badao.91
04-02-2009, 20:49
Đánh với nhau chắc là qua Ad hoc rồi .....

raulnam19
05-02-2009, 22:06
Bạn lấy save của mình ko, full card đấy có điều chơi được kha khá nhiều rồi :D

Bạn cho mình xin file save nha, nhưng mà phải của save mà bạn chơi trên FW 5.00 nha, o hiểu sao mình up lên 5.00 thì file save của mình và của gamefaq chơi o đc, mà có phải do mình chép nhìu game trong bộ nhớ quá hay o mà máy mình lâu lâu nó chạy game hơi chậm, dựt dựt đôi chút khi chơi Yugi3. Mình đang chơi bản FW 3.71-m33
CHo mình hỏi là làm sao để đổi partner của mình vậy, chơi 1 thằng hoài chán quá, và làm sao đổi bải của nó đây??? Giúp mình với nhé các bạn, mong tin các bạn nhìu

kobwad
05-02-2009, 22:17
Bạn cho mình xin file save nha, nhưng mà phải của save mà bạn chơi trên FW 5.00 nha, o hiểu sao mình up lên 5.00 thì file save của mình và của gamefaq chơi o đc, mà có phải do mình chép nhìu game trong bộ nhớ quá hay o mà máy mình lâu lâu nó chạy game hơi chậm, dựt dựt đôi chút khi chơi Yugi3. Mình đang chơi bản FW 3.71-m33
CHo mình hỏi là làm sao để đổi partner của mình vậy, chơi 1 thằng hoài chán quá, và làm sao đổi bải của nó đây??? Giúp mình với nhé các bạn, mong tin các bạn nhìu

Save nè, 2 cái luôn nhé, 1 cái là mình down full card về rồi chơi, 1 cái là tự chơi từ đầu đến cuối, lấy cũng được gần hết rồi, chỉ thiếu tầm hơn 20 cards nữa thôi, thích chọn cái nào thì tùy, save của firmware 5.00 đấy.
Khi nào mà mình lấp đầy 4 trái tim và tham gia event cuối thì coi như là chơi xong story của char đấy và có thể chuyển sang story của char khác. Nếu ko thì có thể đổi partner bất kỳ lúc nào cũng được, thay vì chọn continue thì chọn cái còn lại.
Sau khi thực hiện xong event của trái tim thứ 2,hãy qua ngày ngay lập tức, lúc này partner sẽ cho bạn edit bạn của him/her.

raulnam19
05-02-2009, 22:54
Thanksssssssssssssssss bạn ^^.................................................:hug:

raulnam19
06-02-2009, 09:34
Save nè, 2 cái luôn nhé, 1 cái là mình down full card về rồi chơi, 1 cái là tự chơi từ đầu đến cuối, lấy cũng được gần hết rồi, chỉ thiếu tầm hơn 20 cards nữa thôi, thích chọn cái nào thì tùy, save của firmware 5.00 đấy.
Khi nào mà mình lấp đầy 4 trái tim và tham gia event cuối thì coi như là chơi xong story của char đấy và có thể chuyển sang story của char khác. Nếu ko thì có thể đổi partner bất kỳ lúc nào cũng được, thay vì chọn continue thì chọn cái còn lại.
Sau khi thực hiện xong event của trái tim thứ 2,hãy qua ngày ngay lập tức, lúc này partner sẽ cho bạn edit bạn của him/her.

Cái save của bạn nó bị hạn chế bài, hic hic, ví dụ con cyber dragon cho có 1 lá à, sao đánh đây, hic hic, muốn tăng số lượng lá bài bị hạn chế thì làm sao đây bạn????? Cái save của mình down từ gamefaq đúng là chì chơi cho FW3.71 đc, còn save của bạn thì chạy vô tư, dù sao cũng rất cám ơn bạn, giúp mình với nhé, mình muốn số lượng lá bài ceberdragon là 3 lá o bị hạn chế như trong save của bạn, nếu có cheat code thì cho mình nhé, thankssssssssss

DuelMonters
06-02-2009, 10:59
chán quá , có ai ở HCM Quận Bình Thạnh ko . Em ở Phường 6 đang kiếm ai chơi chung cho đỡ bùn . có gì liên lạc nha duelmonters@yahoo.com.vn

kobwad
06-02-2009, 11:23
Cái save của bạn nó bị hạn chế bài, hic hic, ví dụ con cyber dragon cho có 1 lá à, sao đánh đây, hic hic, muốn tăng số lượng lá bài bị hạn chế thì làm sao đây bạn????? Cái save của mình down từ gamefaq đúng là chì chơi cho FW3.71 đc, còn save của bạn thì chạy vô tư, dù sao cũng rất cám ơn bạn, giúp mình với nhé, mình muốn số lượng lá bài ceberdragon là 3 lá o bị hạn chế như trong save của bạn, nếu có cheat code thì cho mình nhé, thankssssssssss
Đấy là do mình update lên ban list mới nhất hồi tháng 9 nên Cyber Dragon chỉ được dùng 1. Đúng là có cheat để remove ban list nhưng mà chơi thì phải tuân theo luật nó mới hay chứ. Cái vụ dùng cwcheat thì mình ko biết, thử tìm HD cách dùng ở đâu xem.

raulnam19
06-02-2009, 14:08
Đấy là do mình update lên ban list mới nhất hồi tháng 9 nên Cyber Dragon chỉ được dùng 1. Đúng là có cheat để remove ban list nhưng mà chơi thì phải tuân theo luật nó mới hay chứ. Cái vụ dùng cwcheat thì mình ko biết, thử tìm HD cách dùng ở đâu xem.

Sao bạn update đc các lá bài và ban list mới nhất vậy?? CHì mình với, trong game save của gamefaq đúng là có dùng cheat nên mới bỏ hết đc ban list đc, vậy làm sao để thêm số lượng bài có thể dùng trong ban list vậy bạn?? VD : CÓ phài là đi hết câu chuyện của 1 nhân vật nào đó o"??

kobwad
06-02-2009, 18:35
Hồi gì lên board của yugioh tf3 trên gamefaq mình down lấy cái link update banlist mà 1 người nào đó up thôi. Mà ở trong file save mà mình send ở trên có 1 cái save có 2 file với đuôi là cái gì ý, 1 là ban list mới nhất, 1 là full card đấy. Hình như bạn chỉ cần copy 2 file đó vào file save của bạn là có thể có full card, ban list được remove chứ ko cần phải dùng save của mình đâu. Có điều nếu bạn muốn giữ cái ban list được remove đấy thì đừng vào mục ban list trong game. Nếu muốn chỉnh sang ban list tháng 9 thì vào mục ban list, ấn tam giác rồi chọn cái tháng 9, lưu ý chọn xong là ko chỉnh lại như cũ được đâu đấy.

Sau khi finish story của toàn bộ page 1 characters thì sẽ được phép sử dụng 1 lá forbidden. Còn các lá bị limited và semi-limited thì ko được dùng thêm.

sefer1988
06-02-2009, 19:55
cho mình hỏi trong list char page 2 có dc yugi và kaiba hok vậy?tại thấy trên gamefaqs nó có nhắc tới 2 char này mà vẫn chưa unlock dc,ai có file hack xem thử coi có hok dùm mình nha^^

kobwad
06-02-2009, 20:18
Hoàn toàn ko có, 1 số người sau khi dùng cwcheat thì họ thấy có data của Yugi và Kaiba, họ đoán rằng có thể Konami định cho 2 người đó available nhưng đến phút cuối lại bỏ. Tương tự như Supreme King, dùng cwcheat thì có thể chọn him as partner nhưng nếu làm vậy thì bị crash ngay.
Tóm lại là trong game ko hề xuất hiện Yugi và Kaiba.

rapist987
07-02-2009, 12:53
Cac bac chi ho e cai may password machine no o dau cai.e tim mai chag thay no o dau ca?

raulnam19
07-02-2009, 21:13
Hay 1 cái ở PSP là chúng ta có thể update các lá bài thông qua network luôn và cả banlist nữa :hug:. Nhưng o hiểu sao trong bộ bài của mình chỉ đc sử dụng mỗi 1 lá forbiden mà các nhân vật khác có thể sử dụng đến 2-3 lá, hic hic, nó chơi ăn gian gần chết, toàn mấy lá độc chiêu, mình thích nhất là dùng deck dragon+cyber dragon:hug: lấy partner là zane nữa thì rất hợp. À có 1 lá bài fossi fusion, lá đó dùng làm sao vậy bạn ???

kobwad
08-02-2009, 16:02
Deck cuối của đối phương ko tuân theo ban list đâu,bọn nó dùng forbidden tương đối thoải mái.
Fossil Fusion thì nó giải thích trên card rồi đấy thôi, fuse monster của opp với rock monster của mình trong grave, tùy thuộc vào level của monster opp mà sẽ ra các con khác nhau. Lá Fossil Fusion là anime-card only đấy.

raulnam19
08-02-2009, 22:43
Bạn có thể 1 vd cụ thể o, mình đọc trên lá bài thì thế này "có thể dung hợp 1 lá bài của mình và của kẻ thù lấy từ nghĩa địa , dựa vào list fossi mà cho ra các con bài khác nhau" cho hỏi list fossil ở đâu vậy??? Bạn bảo là tùy thuộc vào level của monster kẻ thủ mà cho ra các con khác nhau??? Căn cứ vào đâu ??? Bạn lấy VD cụ thể giúp mình nhé, còn nữa trong WC 2008 của NDS ta có thể xem các lá bài liên quan với nhau đc, ví dụ : bấm vào blue eyes dragon sẽ thấy các lá bài liên quan của nó là shine blue dragon..... Cho hỏi là ở YUgitagforce3 này có xem đc o, vì mình muốn chơi 1 bộ gồm các lá bài liên quan của rồng trắng mắt xanh hay rồng đen mắt đỏ mà o biết làm sao tìm đc đây , hic hic.....
Thanks bạn nhìu Kobwad ạ!!!

kobwad
09-02-2009, 09:39
Bạn tìm trong list những fusion monster mà có chữ fossil ở trong tên ý. Nhét tất cả bọn chúng vào extra deck. Hiện tại trong máy mình ko còn game này nên ko lấy ví dụ cụ thể được.
Muốn tìm những card có liên quan đến nhau thì bạn vào phần search ý, trong deck edit ấn tam giác rồi chọn search, gõ tên cần tìm vào. Ví dụ muốn tìm những lá liên quan đến blue-eyes thì gõ vào phần search từ blue-eyes, kiểu như thế.

WingBestX
09-02-2009, 15:19
ai có thể úp yugioh tag force 3 lên meriafire dùm được không download ở đâu mới nhanh

raulnam19
09-02-2009, 21:28
Thanks bạn thật nhìu nhìu nha Kobwad. CÁm ơn bạn.
Mỗi lần hoàn thành xong 1 nhân vật là ta đc sử dụng thêm 1 lá forbidden phải o bạn ????

kobwad
09-02-2009, 22:28
Đâu có chuyện đó. Tối đa là 1 forbidden card trong deck thôi.

DuelMonters
14-02-2009, 08:29
sao cái bà dorothy dc sử dụng tới 3 lá forbiden

kobwad
14-02-2009, 08:42
Đề nghị đọc lại mấy bài trước =.=

Deck cuối của đối phương ko tuân theo ban list đâu,bọn nó dùng forbidden tương đối thoải mái.

binhminh_lananh
15-02-2009, 20:31
Hì, trước đến nay cái PSP mua đợt qua Nhật chơi toàn để nghe nhạc (vì mình là dân chơi audio) nhưng giờ mới "khai quật" được trò này, chơi máu dã man, lý do chính là vì nó khác REAL DUEL ở chỗ mình không thể nào xây dựng ngay được DECK ưng ý vì không kiếm đâu ra liền 1 lúc 2-3 bản sao của 1 card mà mình ưng ý (mua trong shop cũng là random, nhất là với những card hiếm thì kiếm được 2-3 bản sao quả là khó kinh, không bàn tới cheat nhé). Đành tự bằng lòng, tự sửa đổi để thích nghi với những card có thể mua được (do chưa unlock hết) và những card nhặt được, cũng thú vị ra trò.
Nhân đây, xin hỏi anh em đã chơi lâu mấy câu:

Thứ nhất là, các downloadable card được chứa dưới dạng các file *.YGC và được bọn Konami bố thí cho dân chơi mỗi tuần, anh em nào biết địa chỉ download tất cả các file chứa card này không, theo YuGi WiKi thì hiện giờ gồm các card này:

Toon Kingdom - November 27, 2008
Gladiator Beast Octavius - December 4, 2008
Gladiator Beast Torax - December 11, 2008
Gemini Summoner - December 18, 2008
Test Tiger - December 25, 2008
Defensive Tactics - January 8, 2009
Ocean's Keeper - January 15, 2009
Dragon Ice - January 22, 2009
Tongue Twister - January 29, 2009
Thousand-Eyes Jellyfish - February 5, 2009
Skreech - February 12, 2009

Thứ hai là có ai biết chính xác trong các shop packs của Tag Force 3 này gồm những card nào không, mình tìm được 1 list dành cho Tag Force 2 nhưng mà xem ra không đúng với Tag Force 3.

Thứ 3 là Gold Sandwich và Card Sandwich có tác dụng thế nào, lấy ra sao

Thứ 4 là 1 số card "exclusive for UMD recognition" thì có cách nào khác để lấy không ? Chẳng nhẽ không có UMD thì chịu chết ?? Chúng nó gồm những cards nào ?

Cảm ơn anh em trước nhé, khi nào về nước (Hà Nội) hẹn anh em đấu vài trận cho vui. Happy weekend !

kobwad
15-02-2009, 21:05
Hì, trước đến nay cái PSP mua đợt qua Nhật chơi toàn để nghe nhạc (vì mình là dân chơi audio) nhưng giờ mới "khai quật" được trò này, chơi máu dã man, lý do chính là vì nó khác REAL DUEL ở chỗ mình không thể nào xây dựng ngay được DECK ưng ý vì không kiếm đâu ra liền 1 lúc 2-3 bản sao của 1 card mà mình ưng ý (mua trong shop cũng là random, nhất là với những card hiếm thì kiếm được 2-3 bản sao quả là khó kinh, không bàn tới cheat nhé). Đành tự bằng lòng, tự sửa đổi để thích nghi với những card có thể mua được (do chưa unlock hết) và những card nhặt được, cũng thú vị ra trò.
Thực ra dễ ợt à, ngoài đời kiếm đủ tiền để mua card hiếm mới khó chứ trong game đánh vài duel là kiếm khối DP, mua card như điên luôn :D

Thứ nhất là, các downloadable card được chứa dưới dạng các file *.YGC và được bọn Konami bố thí cho dân chơi mỗi tuần, anh em nào biết địa chỉ download tất cả các file chứa card này không, theo YuGi WiKi thì hiện giờ gồm các card này:

Toon Kingdom - November 27, 2008
Gladiator Beast Octavius - December 4, 2008
Gladiator Beast Torax - December 11, 2008
Gemini Summoner - December 18, 2008
Test Tiger - December 25, 2008
Defensive Tactics - January 8, 2009
Ocean's Keeper - January 15, 2009
Dragon Ice - January 22, 2009
Tongue Twister - January 29, 2009
Thousand-Eyes Jellyfish - February 5, 2009
Skreech - February 12, 2009
Cái khoản downloadable card thì ko rõ lắm nhưng trong cái đống bạn đưa ra chỉ có vài con là ko kiếm được trong game thôi chứ như những lá liên quan đến Gladiator Beast thì kiếm đủ hết dễ dàng (trừ TCG Exclusive từ PTDN trở đi)

Thứ hai là có ai biết chính xác trong các shop packs của Tag Force 3 này gồm những card nào không, mình tìm được 1 list dành cho Tag Force 2 nhưng mà xem ra không đúng với Tag Force 3.
Hồi gì lên board của gamefaq mình kiếm được card list của Tag Force 3 nhưng mà lỡ xóa rồi, bạn lên search thử xem.

Thứ 3 là Gold Sandwich và Card Sandwich có tác dụng thế nào, lấy ra sao
Golden Sandwitch thì fill up heart nhanh hơn các loại sandwitch khác, ở TF2 thì nó lấp đầy luôn còn ở TF3 thì chỉ lấp được một chút. Card Sandwitch có phải là sandwitch có hình lá bài ko, cái đấy cũng như là 1 loại sandwitch bình thường, có điều mình sẽ được thưởng thêm vài lá :D ở TF3 nếu mình ko đưa sandwitch cho partner mà mình tự ăn luôn thì sẽ được thưởng 1 card.

Thứ 4 là 1 số card "exclusive for UMD recognition" thì có cách nào khác để lấy không ? Chẳng nhẽ không có UMD thì chịu chết ?? Chúng nó gồm những cards nào ?

Hình như chỉ có đống 3 god card (Osiris, Obelisk, Ra) mới cần UMD Recognition. Ko có UMD thì đúng là chịu chết thật.

The_Sky_Lord
20-02-2009, 21:57
UMD Recogintion thì bạn dùng CWCheat la unlockables được rất nhiều thứ trong game, 3 god cards , Champion's pack, Crush on You Booster packs.Vậy thôi còn được thêm mấy lá Anime Card only như L36 - Balsam, Phantom Warrior Eitom, Dảk King Abyssal, blazewing butterfly nữa thì phải.
Ngoài ra , phải dùng CWcheat để có 1 số lá không có trong Tất cả các booster packs : ví dụ : Mónter reborrn, pot of greed , illusion gate

arenal_87
21-02-2009, 16:47
mấy huynh ơi chỉ tui làm sao để xuất game này với, mình down về rồi nhưng nó ra file .ISO hoặc .CSO nhưng không biết làm sao chơi được, down giả lập psp về cũng không biết làm sao mở được luôn, mấy huynh làm sao chơi được trên pc hay vậy chỉ đệ với. thanks rất nhiều

ice_love1990
01-03-2009, 10:07
có ai biết mấy con nào lv7 8 mà dễ đánh không vậy.

hoang3blc
01-03-2009, 10:11
mấy huynh ơi chỉ tui làm sao để xuất game này với, mình down về rồi nhưng nó ra file .ISO hoặc .CSO nhưng không biết làm sao chơi được, down giả lập psp về cũng không biết làm sao mở được luôn, mấy huynh làm sao chơi được trên pc hay vậy chỉ đệ với. thanks rất nhiều

hiện nay chả có cái giả lập psp nào mà chơi đc cả đâu bác

thief999
01-03-2009, 12:01
7 8 dễ đánh nhất thì chỉ có Cỗ bài lv thôi nhất là horus phá hết tất cả phép lẫn bẫy

kobwad
01-03-2009, 12:03
Trời, người ta hỏi char nào có deck level 7,8 mà dễ hạ cơ mà.
Mình toàn đánh level 9,10 để cày DP nên cũng ko rõ nhưng đám level 7,8 thấy có mỗi thằng dùng deck Macro Cosmos là khó đánh.

ice_love1990
01-03-2009, 18:03
lv 9 10 có những đứa nào vậy bạn.

kobwad
01-03-2009, 18:13
Trước tiên phải nắm rõ quy luật dùng deck của tụi nó đã. Lúc đầu (chưa được dùng forbidden card trong deck) thì deck của các page 3 characters chỉ là deck 01 và 02. Trong đó 01 được dùng ở 2 heart đầu tiên, bắt đầu sang heart thứ 3 bọn nó sẽ chuyển sang 02, hơn 01 đúng 1 level. Đối với các page 1 và page 2 characters thì nó dùng nhiều deck hơn nên khá lộn xộn, còn tùy vào việc mình đang chơi story của ai nữa. Sau khi hoàn thành story của all page 1 chars thì mình sẽ được dùng 1 forbidden card cho vào deck. Nếu làm vậy, deck của page 3 chars sẽ lên deck 03, hơn deck 02 đúng 1 level. Deck này ko theo ban list nên khá khó đánh.

Tóm lại là muốn đánh những deck level 9,10 thì đó phải là deck 02 hoặc 03. Những deck như thế là có Masha (horus lock), Disa (monarch), Bright (burn), Lioside (demise ARA), Mimicry (deck 01 là Gadget Oppression, deck 02 là Gladiator Beast, deck 03 là Rescue Synchro) , Jaden 04 , Jaden 10 , Alexis 03 hay 04 gì đó ..... nói chung là nhiều lắm.

raulnam19
05-03-2009, 20:12
Cho mình hỏi là làm sao để các partner của mình dùng deck mạnh hơn vậy ( sau sự kiện của trái tim số 2 thì có thể chỉnh deck của partner, cái này mình biết rồi), thưởng thì nó chỉ dùng deck 1 à, cho mình hỏi làm sao để add cheat của Yugi tagforge 3 vào CW cheat đây, vì bản này mới có mà cái CWcheat của mình thì cũ lâu rồi, có thể cho mình link down đc o, thankssssssssssssssssssssssss:hug:

Kobo86
10-03-2009, 18:04
Trò này chơi AD HOC cực dễ và không giật một tý nào , cảm giác cực kỳ phê , có khi hơn cả real duel !!! Ai ở HN thì vào báo danh đi tổ chức đấu YUGI 3 1 tý , vui vẻ là chính . :D:D:D
Luật :
- Dùng ban list như trong game là đến tháng 3 năm 2008 .
- Để đảm bảo tính công bằng các bạn down file save full card hoặc dùng CW cheat để full
- Có thể đấu TAG hoặc match đều được .
- Ít nhất là 4 người tính cả tôi . ( ku KOB huy động đi )
Đã có 2 nguời :
Kobo86
Kobwad
Số điện thoại : 098
nick : dlequan
Chú ý : Đưa mấy dòng này vào data base của CW cheat để có full cards ...
_S ULES-01183
_G Yu-Gi-Oh GX Tag Force 3 EUR
_C0 All Card
_L 0x802B7558 0x0DE10004
_L 0x00000004 0x00000000
_L 0x802B7559 0x0DE10004
_L 0x00000063 0x00000000

kobwad
10-03-2009, 18:19
Waitttt, đến giờ em còn chưa biết Ad hoc là cái gì thì chơi sao được hả anh :o anh hướng dẫn một chút đi ::)

Kobo86
10-03-2009, 18:31
:D:D:D
Muốn chơi ADhoc bạn cần những gì ?
- 2 máy PSP
- 2 máy có 2 game giống nhau ( Yugi 3 )
- 2 game phải cùng phiên bản ( cái này thì chắc rồi vì anh em đều là bản EU )
>Thế không cần wifi hay internet hả anh ?
> không :cool: vì PSP có chức năng tự phát và tự nhận sóng nên không cần phải mạng gì cả
> 2 máy không cần cùng FW ạ ?
> Không tiếp :D
Các bước để chơi YUGI 3 trên psp :
- Kéo cần WLAN sang on
- Vào Setting
- Vào mục Network setting trên psp
- Vào tiếp AD HOC mode
- Chỉnh kênh ( anh hay chọn chanel 6 )
- Vào game
- Vào network battle
- Tạo phòng ( match , tag , đấu 1 hiệp , chọn luật )
- Ngồi đợi ông kia vào phòng thôi :D

vitpro
10-03-2009, 20:16
Anh hướng dẫn chi tiết giúp em cách thiết lập cheat được không?Yes hết mấy mục toàn bị treo máy luôn!

kobwad
11-03-2009, 07:54
:D:D:D
Muốn chơi ADhoc bạn cần những gì ?
- 2 máy PSP
- 2 máy có 2 game giống nhau ( Yugi 3 )
- 2 game phải cùng phiên bản ( cái này thì chắc rồi vì anh em đều là bản EU )
>Thế không cần wifi hay internet hả anh ?
> không :cool: vì PSP có chức năng tự phát và tự nhận sóng nên không cần phải mạng gì cả
> 2 máy không cần cùng FW ạ ?
> Không tiếp :D
Các bước để chơi YUGI 3 trên psp :
- Kéo cần WLAN sang on
- Vào Setting
- Vào mục Network setting trên psp
- Vào tiếp AD HOC mode
- Chỉnh kênh ( anh hay chọn chanel 6 )
- Vào game
- Vào network battle
- Tạo phòng ( match , tag , đấu 1 hiệp , chọn luật )
- Ngồi đợi ông kia vào phòng thôi :D
Awesome :x hôm nào anh em mình offline chơi bữa nhé :devil: bạn nào ở Hà Nội đăng ký chơi giơ tay lên nào :'>

k3nji2kid
11-03-2009, 08:13
Mình gà có chơi đc hem??? :'>:'>:'> Bạn Kobwad???

kobwad
11-03-2009, 08:54
Ai chơi chả được, gà giếc quan trọng gì :D
Btw, ai đó có thể vào "database" rồi "go to the yugioh website" trong game để download March 1st 2009 ban list được ko ? ban list mới nhất có thể download được rồi, sau đó up lên đây cho mọi người down với :'>

k3nji2kid
11-03-2009, 11:00
Btw, ai đó có thể vào "database" rồi "go to the yugioh website" trong game để download March 1st 2009 ban list được ko ? ban list mới nhất có thể download được rồi, sau đó up lên đây cho mọi người down với

Để tối lên trường down thử xem, chắc là đc.

Kobo86
11-03-2009, 17:24
- Dùng ban list như trong game là đến tháng 3 năm 2008 . Ban list mới quá chưa nghiên cứu được chiến thuật đáp ứng . Ai chơi để lại số điện thoại để tiện liên lạc

kobwad
11-03-2009, 19:03
Từ đầu đến cuối em toàn dùng ban list tháng 9 năm 2008 ::( ko sao, dù tháng 3 hay tháng 9 thì chỉ cần là 2008 thì Zombie FTW :)>-

k3nji2kid
11-03-2009, 19:40
He he, tình hình vừa vào Officical site của TF 3.

Down đc 1 đống thứ hay ho:

Card:

Toon Kingdom
Gladiator Beast Octavius
Gladiator Beast Torax
Gemini Summoner
Test Tiger
Defensive Tactics
Ocean's Keeper
Dragon Ice
Tongue Twister
Royal Tiétorm Guards
Miracle Contact
WWeil of Darkness

Deck Recipe

Dạng File: YGTF000.YGR

Forbidden/ Limited Card List

-Effective March 1st, 2009

Có cả Sept 1st, 2008 nhưng K ko down. :D:D:D

Link Download: http://www.mediafire.com/download.php?nyw40nzmo54
File name: ULES011830001
File Size: 319.29 KB

kobwad
12-03-2009, 08:37
Thanks nhé, cái deck recipe lởm kinh, đã vậy cho mimicry dùng lại chả có tác dụng gì, chắc phải chờ đến deck recipe #2 ::)

Kobo86
12-03-2009, 17:00
Để lại số điện thoại đăng ký đi em . Trò này đánh 4 người tag thì vui cực

Torai XIII
13-03-2009, 17:18
Ủa cho mình hỏi, đây là game hả. Đang lang thang kiếm film YGO GX. Thì thấy ở gamevn ^^ Vào xem đại xem có link film nào ko. Thấy mọi người bàn về cái này. Vậy cho hỏi rõ là đây là game àh. Chơi trên hệ máy nào hay trên pc. Có onl đc ko. Thanks.

Kobo86
13-03-2009, 17:27
Có online được , chơi bằng PSP

Torai XIII
13-03-2009, 17:40
Có online được , chơi bằng PSP

Thanks. H mới rõ. Híc bùn là ko có psp chơi :-<

raulnam19
13-03-2009, 21:22
Tình hình là o biết các lá bài thần như Ra, Orisis, Oblis là thuộc tính gì vậy bà con, nó là rồng hay warrior, ánh sáng hay bóng tối hay gì đó.....
Và cho mình hỏi là làm sao để các partner của mình dùng deck mạnh hơn vậy ( sau sự kiện của trái tim số 2 thì có thể chỉnh deck của partner, cái này mình biết rồi), thưởng thì nó chỉ dùng deck 1 à, cho mình hỏi làm sao để add cheat của Yugi tagforge 3 vào CW cheat đây, vì bản này mới có mà cái CWcheat của mình thì cũ lâu rồi, có thể cho mình link down đc o, thankssssssssssssssssssssssss
Các bác trả lời sớm giúp e nhá !! ^^:hug::wink:

kobwad
13-03-2009, 21:33
3 lá god card có type là Divine Beast, attribute là Divine.
Khi đã chơi story của một ai đó thì deck của họ sẽ giữ nguyên đến hết story, mình chỉ có thể edit chứ ko thể cho họ dùng deck khác, hầu hết là dùng deck 01, một số char mới dùng deck khác, cái này có quan trọng gì đâu.
Cwcheat thì chịu :p

rapist987
13-03-2009, 23:15
:D:D:D:DLink down từ psp iso yugi oh gx chỉ 1 link đã được nhiều ngươi down . file này đã dược rip chỉ còn 522 MB bỏ vô chơi liền
http://files.filefront.com/Yu+Gi+Oh+.../fileinfo.html
down nhanh nào Tiếng anh

bac thief999 va bac kenji oi chi ho e cak lam voi ko thi up ho e len host nao de down chut di.chu cai kia kho down wa.cac bac jup e nha.thank cac bac
Ps:e ol bag dt nen type ko co dau.sr

raulnam19
14-03-2009, 11:20
3 lá god card có type là Divine Beast, attribute là Divine.
Khi đã chơi story của một ai đó thì deck của họ sẽ giữ nguyên đến hết story, mình chỉ có thể edit chứ ko thể cho họ dùng deck khác, hầu hết là dùng deck 01, một số char mới dùng deck khác, cái này có quan trọng gì đâu.
Cwcheat thì chịu :p

Vậy lá bài thần rồng Ra o phải mang thuộc tính rồng à bạn, buộc phải tribute 3 lá mới summon đc à, o còn cách nào khác gọi ra nhanh hơn sao bạn ::(

[Re]Laharl
15-03-2009, 10:28
Game này bác nào finish rồi thế? Cho hỏi finish thì nó ra sao vậy? Do vẫn chưa hỉu nội dung cốt truyện cho lắm =D

kobwad
15-03-2009, 22:52
Vậy lá bài thần rồng Ra o phải mang thuộc tính rồng à bạn, buộc phải tribute 3 lá mới summon đc à, o còn cách nào khác gọi ra nhanh hơn sao bạn
God card được special summon mà, kiếm mấy lá giúp special summon monster từ hand hoặc grave ý.

Game này bác nào finish rồi thế? Cho hỏi finish thì nó ra sao vậy? Do vẫn chưa hỉu nội dung cốt truyện cho lắm =D
Game này chú trọng vào đấu bài nên story cũng ko nổi bật lắm, mở đầu là chọn partner rồi chơi theo story của partner ấy. Nói chung là ko có gì đặc biệt. Khi nào đánh chán thì nghỉ chơi chứ ko có khái niệm finish.

[Re]Laharl
16-03-2009, 23:28
Cho hỏi bài của partner mình thì mình có thêm hay bỏ bớt card của nó đc ko? Hay từ đầu tới cuối game thì bộ bài nó chỉ có bấy nhiu thôi?

raulnam19
17-03-2009, 21:32
Laharl;10501127']Cho hỏi bài của partner mình thì mình có thêm hay bỏ bớt card của nó đc ko? Hay từ đầu tới cuối game thì bộ bài nó chỉ có bấy nhiu thôi?

Muốn đổi bài của partner thì sao khi làm đầy trái tim số 2, hãy kết thúc ngày ngay để làm sự kiện thứ 2, sau đó kết thúc ngày ngay, 1 thông báo sẽ hiện ra : partner của bạn sẽ cho phép bạn change deck của họ. Có vài lá gọi là favourite thì o change đc, còn lại đổi đc hết.

God card được special summon mà, kiếm mấy lá giúp special summon monster từ hand hoặc grave ý.

Theo bạn thì dùng lá nào để dễ gọi gold card nhất, có thể thay thế 1 monster bởi 2 monster khi tribute cho gold card o, vì nó buộc mình tributed đến 3 con lận ::(, mình thường dùng lá bài gọi thêm quân ( bị trừ 500 đ, mỗi lần gọi)

kobwad
17-03-2009, 23:01
Chơi god card thì chỉ nên dùng Obelisk, có thể dùng những card giúp special summon để làm mồi tribute như nimble momonga, giant germ, spell striker .... Special summon god card từ hand thì có Destiny Hero Dasher, từ grave thì có monster reborn, the creator. Nên dùng cách 1 có lẽ dễ dùng hơn ::)

raulnam19
18-03-2009, 12:17
Chơi god card thì chỉ nên dùng Obelisk, có thể dùng những card giúp special summon để làm mồi tribute như nimble momonga, giant germ, spell striker .... Special summon god card từ hand thì có Destiny Hero Dasher, từ grave thì có monster reborn, the creator. Nên dùng cách 1 có lẽ dễ dùng hơn ::)

Tại sao chỉ nên dùng Obelish, mình thấy lá thần Ra OK nhất mà, cho mình hỏi là thuộc tính của các là gold là thuộc tính thần - thuộc tính này nó có bao gồm cả ánh sáng, bóng tối, đất, nước,cây,lửa luôn o vậy, hay nó là 1 thuộc tính riêng rẽ? Cách làm mổi để tribute thì mìnhthấy vẫn bắt buộc là phải tribute tới 3 con lận mà, hic, ý mình là có cách nào chỉ cần tribute 1-2 con mà gọi ra đc thần o??
Thanksssssssssssssssss:hug:

kobwad
18-03-2009, 12:31
Divine ko liên quan gì đến các attribute khác, nó là 1 attribute riêng biệt.
Làm gì có con nào được treat như 2 tributes cho god card đâu, chỉ có thể dùng những con có khả năng special summon chính nó hoặc những con die hard để giữ field như spirit reaper, marshmallon, arcane force 0-the fool mà làm mồi tribute thôi.

Kobo86
19-03-2009, 17:39
1 cách nữa gọi mấy bố thần ra nhanh là TOKEN :D

Blackowl
20-03-2009, 00:29
Có ai ở TPHCM có nhã hứng duel ko?duel mãi với máy cũng chán :(

rapist987
22-03-2009, 09:57
có bác nào nói rõ hộ e mấy cái card god mua ở đâu?tính năng ra sao?và dung thế nào ko?cảm ơn các bác ná.à mà thêm là để đánh deck lightsworn thì nên build deck như thế nào?e thử mãi chưa thấy có bộ nào ngon 100% cả may ra có bộ anti-effect + attack nhanh như của thằng mathew của nhà xanh là ổn thui

SilentEmperor
22-03-2009, 15:18
Deck ngon 100% thì không có đâu, nhưng deck khủng thì có, một số deck tham khảo:
_ Perfect Circle
_ DAD Tele
_ Zombie Synchro
_ D.D Turbo

Chi tiết về deck thì vào http://www.yugiohvietnam.com để xem, tui đang ngoài tiệm không đem PSP nên ko post deck list được

rapist987
23-03-2009, 18:33
Deck ngon 100% thì không có đâu, nhưng deck khủng thì có, một số deck tham khảo:
_ Perfect Circle
_ DAD Tele
_ Zombie Synchro
_ D.D Turbo

Chi tiết về deck thì vào http://www.yugiohvietnam.com để xem, tui đang ngoài tiệm không đem PSP nên ko post deck list được

Thanks pac na.
Ps:sr pac e type ko dau do ol bag dthoai.
.

.

Để lại số điện thoại đăng ký đi em . Trò này đánh 4 người tag thì vui cực

E o ha noi dt 0982371187.e ten phong na.thanks pac

raulnam19
23-03-2009, 19:07
Theo mình thì deck rồng trắng mắt xanh cũng hơi bị khủng đấy, mình đang dùng, vì đã có thêm lá bài liên quan đến rồng tráng cho phép tìm rồng trắng mắt xanh từ deck là stone.... như vậy ta có thể dùng future fusion để cho 3 con stone vào nghĩa điạ, 1 con red eyes 1800, 1 con red eyes 2800 (con có thể gọi rồng ra từ tay, nghĩa địa) sau đó đừng summon thì có thể bỏ con 1800 để gọi con 2800 ra, và rồi gọi ra đc 1 loạt các con rồng mắt xanh , sau đó cứ fussion nó để đc Ultimate Blue eyes dragon, rồi tribute để đc con sunshine Blue eyes dragon là OK, nhưng mình o hiểu ở chỗ : con này nó đã negate đươc trap và spell rồi mà vẫn bị lá mirro force tiêu diệt khi hô attack là seo, o hiểu nổi ::(, ai giải thích dùm xem ???.. Rồi dùng lá mirro dragon để dung hơp ra đc mấy con rồng 5000, 4500 ATK, King of Dragun 2400.... Thế là ta đc 1 loạt rồng nhé, he he.... tribute 3 con rồng mạnh nhất để có ATK của Rồng RA là 11000 :D (mình mới đc nhiu đó là MAX, còn ai hơn thì tốt)
DẸCK mình là vậy đó, đôi khi mình dùng deck red eyes cũng được, ai cho ý kiến ???

gà-cánhcụt
24-03-2009, 21:41
trò này cwcheat có cheat all card chưa vậy mí bạn ;;);;)

SilentEmperor
25-03-2009, 14:52
Theo mình thì deck rồng trắng mắt xanh cũng hơi bị khủng đấy, mình đang dùng, vì đã có thêm lá bài liên quan đến rồng tráng cho phép tìm rồng trắng mắt xanh từ deck là stone.... như vậy ta có thể dùng future fusion để cho 3 con stone vào nghĩa điạ, 1 con red eyes 1800, 1 con red eyes 2800 (con có thể gọi rồng ra từ tay, nghĩa địa) sau đó đừng summon thì có thể bỏ con 1800 để gọi con 2800 ra, và rồi gọi ra đc 1 loạt các con rồng mắt xanh , sau đó cứ fussion nó để đc Ultimate Blue eyes dragon, rồi tribute để đc con sunshine Blue eyes dragon là OK, nhưng mình o hiểu ở chỗ : con này nó đã negate đươc trap và spell rồi mà vẫn bị lá mirro force tiêu diệt khi hô attack là seo, o hiểu nổi ::(, ai giải thích dùm xem ???.. Rồi dùng lá mirro dragon để dung hơp ra đc mấy con rồng 5000, 4500 ATK, King of Dragun 2400.... Thế là ta đc 1 loạt rồng nhé, he he.... tribute 3 con rồng mạnh nhất để có ATK của Rồng RA là 11000 :D (mình mới đc nhiu đó là MAX, còn ai hơn thì tốt)
DẸCK mình là vậy đó, đôi khi mình dùng deck red eyes cũng được, ai cho ý kiến ???

Lần sau viết bài nhớ xuống hàng giùm, đọc mỏi cả mắt =(( và nhớ viết tên cho đúng.
Blue-eyes Shining Dragon chứ ko phải "sunshine Blue eyes dragon"
Dragon Mirror chứ không phải "mirro dragon"

Con Blue-eyes Shining Dragon chỉ negate spell and trap target vào nó thôi, Mirror Force không target nên Shining Dragon chết là hiển nhiên.

Btw, bác raulnam kể một loạt các tình huống y chang như trong film vậy =)) , ngoài đời thật 100 ván may ra được 1 ván như bác nói =))

raulnam19
25-03-2009, 23:06
Lần sau viết bài nhớ xuống hàng giùm, đọc mỏi cả mắt =(( và nhớ viết tên cho đúng.
Blue-eyes Shining Dragon chứ ko phải "sunshine Blue eyes dragon"
Dragon Mirror chứ không phải "mirro dragon"

Con Blue-eyes Shining Dragon chỉ negate spell and trap target vào nó thôi, Mirror Force không target nên Shining Dragon chết là hiển nhiên.

Btw, bác raulnam kể một loạt các tình huống y chang như trong film vậy =)) , ngoài đời thật 100 ván may ra được 1 ván như bác nói =))

Gì mà bắt bẻ tui dzư dzậy, tại o nhớ mà (_ _!!)
Thiệt đấy, tui chơi ván nào cũng lượm đc lá future fusion và lá mirro dragon mà , thế là dễ dàng có blueeyes dragon, sau đó chờ con shining dragon nữa thoai, còn con Red eyes 2800 thì dễ dàng gọi ra mà, tui thấy cái deck này chơi đc chớ bộ ^^..

SilentEmperor
26-03-2009, 20:42
Red-eyes Darkness Metal Dragon thì dễ gọi và effect khủng bố, bởi vậy khi nghe tin nó qua TCG, giới Duelist TCG ai cũng mừng.

Còn con Blue-eyes Ultimate Dragon thì tui không đánh giá cao, chỉ được cái công cao thủ khỏe. Tui chỉ cần cho nó 1 búa là về chầu ông bà =))

Theo những gì bạn nói thì bạn chủ yếu chơi Dragon Beatdown. Ý tưởng khá đấy, thử quýnh với nhiều deck khác nhau xem.

raulnam19
28-03-2009, 23:01
uhm, mình thích chơi 3 deck là deck red eyes dragon , deck blue eyes và deck hero, con shining dragon sao mà efect nó chán thế o biết, bị mấy con DD warrior diện đc hết à, đc cái nó cũng có thể đc cộng atk cho mỗi con rồng trên sân và trong nghĩa địa, giống con dark paladin.
Này nhé mình thường làm thế này, mình dùng lá gold sarcophagus hay different dimension để tìm lá future fusion sau đó dùng lá future fusion đê fusion con FGD để quăng 5 con rồng vào nghĩa địa gồm : 3 con the white stone legent, 1 con red eyes darkness metal dragon (RDM), 1 con red eyes wyven (RW), 3 con stone sẽ tự tìm trong deck 3 con rồng trắng mắt xanh cho mình, nếu có lá polime thì dung hợp đuọc Ultimate dragon (UD) ngay, còn o thì quăng thẳng 3 con blue eyes dragon ngay từ đầu vào nghĩa địa, dùng lá dragon mirro để gọi Ultimate dragon ra, thế là ta có cả thảy 2 con rồng mạnh nhất nhé, 1 con UD (xon UD thì có thể dùng để tribute cho con shining dragon ) , 1 con FGD, sau đó đừng summon thì sẽ bỏ con RW khỏi cuộc chơi để gọi con RDM ra từ nghĩa địa, và dùng nó để gọi các con rồng khác trong nghĩa địa hay từ tay ra. Tiếp theo ở các turn còn lại dùng lá dimension fusion để gọi các con rồng đã loại khỏi cuộc chơi (do lá dragon mirror bỏ ra) vào sân, thế là ta có đầy ắp các rồng trên sân nhé, ^^, và lấy con rồng RA summon nó từ các con sau 2 con Blue dragon, 1 con FGD, để con RDM ở vị trí thủ cho chắc ăn ^^, nhớ là phải có lá bài bẫy the dragon's bead để tiêu diệt các lá spell, trap mà diệt các con rồng trên sân ^^... Nếu o dùng lá dimension thì có thể dùng DE-fusion để gọi lại các con rồng (meterial) đã fusion từ nghĩa địa ra field, rồi summon RA cũng đc, kết hợp với lá king dragun (dung hợp được) và lá the creator càng tốt nếu o có lá RDM trong tay :;)... cách đánh của mình là thế, xác suất thua thấp lắm khoảng 20-30 % ^^, dĩ nhiên là phải có đầy đủ các lá bài trap, spell cần thiết để chống đỡ với kế hoạch tác chiến của kẻ thù

Cho mình hỏi là Yugi online đã có các lá bài mới của tagfore3 chưa, như các lá "shinchro, turner" đã có chưa vậy ??? Web đánh ol bạn thường đánh là web gì??? Chơi có free o ^^/ Thanksssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss:hug:

kobwad
29-03-2009, 08:09
Tại sao ko dùng Future Fusion send 2 REW + 2 REBMD + 1 con dragon trâu khác như Dark Horus, Prime Material rồi cuối turn có ngay 2 bé REBMD trên field. REBMD đã làm nên cuộc cách mạng cho dragon rồi, build deck xung quanh nó thành Hopeless Dragon thì có tính khả thi hơn là đi theo hướng Blue-eyes + white stone đấy ::)

raulnam19
31-03-2009, 19:36
Tại sao ko dùng Future Fusion send 2 REW + 2 REBMD + 1 con dragon trâu khác như Dark Horus, Prime Material rồi cuối turn có ngay 2 bé REBMD trên field. REBMD đã làm nên cuộc cách mạng cho dragon rồi, build deck xung quanh nó thành Hopeless Dragon thì có tính khả thi hơn là đi theo hướng Blue-eyes + white stone đấy ::)

Tại vì dùng chính lá white stone ấy để tribute cho các con khác , hoặc để shynchro, sau đó vừa shynchro được, vừa có blue eyes luôn ^^

Cho mình hỏi là Yugi online đã có các lá bài mới của tagfore3 chưa, như các lá "shinchro, turner" đã có chưa vậy ??? Web đánh ol bạn thường đánh là web gì??? Chơi có free o ^^/ Thanksssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss ssssss

kobwad
01-04-2009, 10:33
Duel online hình như có YVD với cả cái trang gì ở bên mình ý, quên tên rồi, có đủ các card mới nhất đấy.

raulnam19
01-04-2009, 22:14
Duel online hình như có YVD với cả cái trang gì ở bên mình ý, quên tên rồi, có đủ các card mới nhất đấy.

Trả lời vậy làm sao mình biết trời, bạn cho mình cái link đi, mình có bao giờ chơi ol đâu mà biết, hic hic....::(
Thanks trước:hug:

Shu
04-04-2009, 06:49
Cho mình hỏi 2 người đánh adhoc thì có chung team để đánh tag với máy được ko vậy ? :D

alhud
04-04-2009, 18:48
Nhưng mà anh ơi anh nói xong thì hoàn tất nhưng em hok biết nhấn hoàn tất ở đâu:whew::whew::whew::whew::whew::whew::whew::whew:

BjPi
05-04-2009, 06:57
Link dowload bản Rip chỉ có 402 Mb:

- Đã Rip "Album card" vì nó vô dụng và ít khi dùng đến
- Đã Rip "Update" vì đĩa UMD nào cũng có phần này để update Version cho UMD (vô dụng)
- Đã Rip "Tất cả movie - trừ đoạn mở đầu và kết thúc"
- Đã Rip "Tất cả ngôn ngữ Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha - trừ tiếng Anh)]

- Link Megaupload
http://www.megaupload.com/?d=SD0J2D7U

- Link Rapidshare
http://rapidshare.com/files/168421038/Yu-Gi-Oh__Tag_Force_3__RIP_.rar.001

http://rapidshare.com/files/168426824/Yu-Gi-Oh__Tag_Force_3__RIP_.rar.002

http://rapidshare.com/files/168433507/Yu-Gi-Oh__Tag_Force_3__RIP_.rar.003

http://rapidshare.com/files/168437743/Yu-Gi-Oh__Tag_Force_3__RIP_.rar.004

Các Brô ơi! Giúp với!
Em down xong theo link trên và sau khi giải nén em được 1 file *.cso , em chơi thử nhưng kô được (:-/).
Hiện em đang dùng giả lập pcsx2[0.95]. Làm sao để em chơi được đây(:-/)?
Em đang xem xong hoạt hình lên nghiền quá (:x) rất muốn chơi mà 3 game Yugi!Oh chơi trên PC cũ thì em vô đối rồi (:D).
Brô nào chỉ dùm em với. Chỉ rõ ràng dùm em nha (vì em hơi ngu) (:p).
Thanks các Brô trước!!! (:wink: ;;) :wink:)

kobwad
05-04-2009, 10:40
Ở đây toàn người chơi = PSP thật mà, có ai chơi = giả lập đâu :lol: qua box giả lập hỏi thử xem sao.
Mà tưởng PCSX2 là giả lập PS2 chứ ? :-/

SilentEmperor
05-04-2009, 12:57
Giờ chưa có giả lập PSP nào chạy ổn định cả, nên chơi Yugioh TF3 trên PC chưa được đâu...

Chịu khó đầu tư cái PSP đi :))

ancomchua
06-04-2009, 15:54
cho mình hỏi với chơi trò này hết 100 ngày thì làm thế nào nữa :-o:-o không lẽ chỉ có đánh mấy thằng quanh cái map đấy thôi à :|

kobwad
06-04-2009, 16:24
Sao lại phải đến 100 ngày, 1 tuần là đủ để finish story rồi còn gì :))
Game này chú trọng vào duel, nếu ko thích đánh bài thì ko gắn bó lâu dài được đâu vì quanh đi quẩn lại chỉ đánh mấy thằng đấy :)

Kobo86
06-04-2009, 18:04
=))Thích đánh nhiều chiến thuật mới thì mở được thằng MIMICRy thằng này không có card yêu thích nên thích đưa card nào vào cũng được

Shu
09-04-2009, 20:07
Có ai còn chơi game này ở Tp HCM ko :D
Hôm nào offline đánh tag đi :D

raulnam19
16-04-2009, 07:18
cho mình xin cái link đánh online đi, đánh với máy hoài chán quá. Yugi online có mấy lá bài mới o vậy mấy bồ?

kobwad
16-04-2009, 08:17
Đây là topic về TF3 mà, nếu bạn muốn tìm hiểu về duel online thì phải qua box yugioh hỏi chứ :D

Kiracn
20-04-2009, 10:40
cho mình hỏi với , mình mới chơi game này thôi nếu muốn lấy mấy cái card hiếm thì làm như nào thế? mình toàn vô shop mua thôi ah :( , chẳng lẽ chỉ có cách đó :-?

kobwad
20-04-2009, 12:19
Thì đúng là vô shop mua là chủ yếu thôi, mỗi hộp 20 packs thường có 2 cards cực hiếm có dòng chữ màu vàng, vài cards khá hiếm chữ bạc và những lá common. Cứ tích cực mua trong shop là đủ gần hết rồi, một số lá forbidden như monster reborn, raigeki ... thì phải chơi mini game abyss gì đó mới lấy được.

Kiracn
20-04-2009, 16:39
Thì đúng là vô shop mua là chủ yếu thôi, mỗi hộp 20 packs thường có 2 cards cực hiếm có dòng chữ màu vàng, vài cards khá hiếm chữ bạc và những lá common. Cứ tích cực mua trong shop là đủ gần hết rồi, một số lá forbidden như monster reborn, raigeki ... thì phải chơi mini game abyss gì đó mới lấy được.

mini game thì chơi ở đâu thế cậu , trò này chơi bao lâu thì full được card vậy :-?

kobwad
20-04-2009, 18:06
Mini game abyss chơi khi tham gia lớp học, còn các mini game khác thì đến gặp mấy tên nhân viên mặc com lê đen đeo kính ý. Full card thì ko được vì có một số card ko thể lấy được, gần full thì được. Cũng chẳng biết mất bao lâu nữa vì trong game ko có hiển thị số giờ chơi nhưng khá lâu đấy :)

Kiracn
20-04-2009, 20:23
mấy cái card sao ko lấy được hết vậy, u phá băng chưa ? con rông trắng mua ở đâu thế?thix con này mà mãi chưa lấy được, cả quân bài bẫy phản đòn nữa :(

Shu
20-04-2009, 20:33
Hôm nọ dùng cw cheat được nguyên bộ mà sao kiểm lại thấy thiếu mất vài lá, các pack cũng còn mấy cái 98% :D
Thiếu blue eyes white dragon :(

Kiracn
21-04-2009, 11:09
dùng cheat chơi chán lắm bạn , cái chính của game này la chơi để lấy những bài hiếm ,hay là ở chỗ ấy :D , mặc dù hơi lâu ^^ tui chơi ko cheat đến 23 rùi >:) thằng partner được 4 trái tim rùi , cái trái tim đấy là để làm ji thế nhỉ ? ai bít chỉ hộ cái :|:|

Shu
21-04-2009, 11:25
Trái tim lên 4 là kết thúc trò chơi với partner đó :D
Cậu ở đâu ? Đang muốn tìm người để chơi chung :D
Tại ko có thời gian nên dùng cheat để tạo bộ bài ưng ý rồi đấu tag :))

kobwad
21-04-2009, 12:13
Thực sự thì cứ dùng Lightsworn mà spam bé gì dùng Horus lock mà farm DP, mỗi trận kiếm được gần 1k, tha hồ mà mua card. Ko có kiên nhẫn thì down save full card về rồi solo chứ đấu tag thấy giật lắm :-"

Kiracn
21-04-2009, 19:56
kiếm lightsword ở đâu thế bạn ? :-?

kobwad
22-04-2009, 12:45
Cặp partner với Blair nhé, sẽ unlock được pack của Blair ở shop.

Kiracn
22-04-2009, 20:03
uhm thank nhé còn mấy con bài khủng khác nữa thì kiếm sao hả bạn? như cây phản đòn với hồi sinh ấy :-?

Shu
22-04-2009, 20:13
Hồi sinh leo lên tầng 99 abyss có 2 cái rương save lại chọn 1 trong 2 :))
Phản đòn bạn nói là gì ? Mirror force à ?
Nếu đúng thì mua trong shop intermediate trap :D

Kiracn
22-04-2009, 22:04
tầng 99 abyss ở đâu thế bạn ? u chơi đến đâu rùi :0

Shu
22-04-2009, 22:16
Abyss là đi học mỗi ngày đó, ko thì chơi mini game bên ngoài :D
Tớ biết, nhưng ko có thời gian leo đến tận tầng 99 để lấy đâu =))

Kiracn
23-04-2009, 07:58
thế chắc lại cheat thui :D :D:D

huynh0806
01-05-2009, 10:53
bác nào có link yugioh tag 3 rip còn 420mb cho em xin với ,bửa thấy trong box mà giờ tìm ko ra ,chỉ em cách full bài bằng cwcheat lun nha ,cảm ơn nhìu

boyxinhtrai87
02-05-2009, 14:57
lần đầu tiên vô shop mua ngay con rồng trắng mắt xanh với trịu hồi demon ( toàn toon ) ^_^'
cái bẫy mà yugi có...giống như phãn dòn tất cã wái đối phương đều bính á...tên gì nhĩ...kiếm wài hem ra...>.<" !!=((

kobwad
02-05-2009, 16:27
Mirror Force.
Nằm trong Intermediate Trap.

Light_Of_Heaven
03-05-2009, 10:03
mọi người cho hỏi cái, mình chơi rồi save lại lúc dùng 3.71 M33 , giờ úp lên 5.00 M33 nên load ko được. Thế ai biết làm sao ko?

boyxinhtrai87
03-05-2009, 10:31
bác nào có link yugioh tag 3 rip còn 420mb cho em xin với ,bửa thấy trong box mà giờ tìm ko ra ,chỉ em cách full bài bằng cwcheat lun nha ,cảm ơn nhìu

papes 6 đóa !!! :D
-----------------------------------------------------

saikuzen2
04-05-2009, 13:08
ai cho xin lại link dow mediafire được không hic đang ghiền quá mà mấy link dow ở trên die hết rùi

huynh0806
04-05-2009, 14:39
mọi người cho hỏi cái, mình chơi rồi save lại lúc dùng 3.71 M33 , giờ úp lên 5.00 M33 nên load ko được. Thế ai biết làm sao ko? mình cũng bị vậy nè ,chắc phải chơi lại từ đầu thôi

nqp_1986
06-05-2009, 16:12
ai có umd game nay` ko? Mình có con hok hack được nên đành phải mua umd. Ai có pm mình nha :((

kobwad
06-05-2009, 16:43
Chắc ko ai có đâu bác, bác phải đặt mua từ bên EU thôi :P

nqp_1986
07-05-2009, 07:38
eo thế thì chết tiền :(( Ai có umd game này hok giúp tui dzới

haclong_hero
14-05-2009, 16:50
ai giúp đỡ cái nào,đánh tag với Zane Trusale ,bài Zane mạnh với F.G.D ,rồng các kiều,mình cũng thích D nên build 1 D deck,tự nhiện hôm nay gặp 2 cô gái lvl 9 :D,nói thật chơi tag force chắc chẳng ai có dịp gặp 2 bé này đâu,1 bé xài bài burn khủng, 1 lượt bài 2 3k LP,1 bé xài Monarch huyền thoại.....đánh mãi ko win được,quê,có ai chỉ cho bộ deck trị cặp này ko nào.Tag với Zane nhé
.

.
post lại dài hơn :D

ai giúp đỡ cái nào,đánh tag với Zane Trusale ,bài Zane mạnh với F.G.D ,rồng các kiều,mình cũng thích D nên build 1 D deck,tự nhiện hôm nay gặp 2 cô gái lvl 9 :D,nói thật chơi tag force chắc chẳng ai có dịp gặp 2 bé này đâu,1 bé xài bài burn khủng, 1 lượt bài 2 3k LP,1 bé xài Monarch huyền thoại,cả hai có 6 trap Metal Reflect ,def đến 3k,mình summon được em nào thì trap mirror với torrential tá lả,Mornach thì 1 turn là ra 1 con,zzz,khó đỡ lắm....đánh mãi ko win được,quê,có ai chỉ cho bộ deck trị cặp này ko nào.Tag với Zane nhé

kobwad
15-05-2009, 12:11
Cứ dùng Lightsworn deck ý, cho dù cặp với parter nào thì cũng là vô đối trong game. Tốc độ vượt trội so với deck của Bright và Disa :>

haclong_hero
15-05-2009, 15:55
ko có deck nông nghiệp ah ,hix,ko biết xài lightworn,thấy draw với đẩy xuống móc lên ah,ko zui :D.

Shu
15-05-2009, 18:19
Có ai ở TP HCM ko ?
Muốn tìm người đấu tag =))

tadovn
15-05-2009, 21:06
ai giúp đỡ cái nào,đánh tag với Zane Trusale ,bài Zane mạnh với F.G.D ,rồng các kiều,mình cũng thích D nên build 1 D deck,tự nhiện hôm nay gặp 2 cô gái lvl 9 ,nói thật chơi tag force chắc chẳng ai có dịp gặp 2 bé này đâu,1 bé xài bài burn khủng, 1 lượt bài 2 3k LP,1 bé xài Monarch huyền thoại.....đánh mãi ko win được,quê,có ai chỉ cho bộ deck trị cặp này ko nào.Tag với Zane nhé
.
Bài burn cua Bright thì hơi khó, dựa vào may mắn chủ yếu. Còn bài monarch của Disa thì tốt nhất dùng Skill Drain kết hợp với Beast King Barbaros và fusilier dragon là tạm ổn, monarch có lên cũng max là 2400, nhưng không có effect thì cũng bằng không. Ngoài ra thêm mấy con level 4 attack 2300 hoặc 2400 kết hợp với equip spell card.

Kobo86
20-05-2009, 18:42
Cứ dùng Lightsworn deck ý, cho dù cặp với parter nào thì cũng là vô đối trong game. Tốc độ vượt trội so với deck của Bright và Disa :>
Ai biểu Ku vô đối trong game , deck đấy mà gặp mấy thằng D D thì chỉ có nước khóc ròng =)) . Anyway sắp có bản 4

huynh0806
20-05-2009, 19:12
eo thế thì chết tiền :(( Ai có umd game này hok giúp tui dzới

mình thấy trên 5s có người bán đĩa mới lun đó ,mà khá đắt 7 800k gì đó

kobwad
20-05-2009, 19:50
Ai biểu Ku vô đối trong game , deck đấy mà gặp mấy thằng D D thì chỉ có nước khóc ròng =)) . Anyway sắp có bản 4
D.D cũng phải dựa vào luck cao một chút, draw Macro Cosmo hoặc Dimensional Fisure gì đó thật sớm thì mới counter được :-" nếu ko ta chỉ cần tránh mấy thằng dùng D.D là vô đối ngay :-"

***????***
20-05-2009, 23:44
bản này không như bản tagforce2,bản 3 này chỉ bỏ được có 60 lá bài vào trong khi bản 2 bỏ được 80 lá:((
bộ bài thần linh tuyệt vời hồi tagforce2 của con nay còn đâu:((
giờ lại phải thay đổi chiến thuật rồi,không chơi lá bài thàn linh nữa:))

kobwad
21-05-2009, 06:30
60 là luật mới rồi, thêm nữa deck nào cũng chỉ nên dùng 40 -> 45 lá, chơi 80 làm gì hả trời :-o

vlong97
23-05-2009, 20:42
Bac' nao` up giup' em bo^! six samurai cai', em dang tap choi

kobwad
23-05-2009, 21:48
Vào đây đọc tham khảo nè, build deck thì phải tự làm thôi, đánh với máy thì cứ build bừa cũng thắng được mà ;))
http://yugioh.wikia.com/wiki/The_Six_Samurai_Deck

Kynny
25-05-2009, 19:34
Anh ơi có link MediaFire kô, nhà em chỉ down đc mỗi MediaFire là nhanh thôy :((

magicdark92
01-06-2009, 14:16
bam' vo link ấy, sao ra cai' chi chi, lam' sao ma' down, tớ gà mạng lam', lam' ơn chỉ cho tớ:((

lan_luke
01-06-2009, 20:16
Vào topic này mà down nè http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=592735
Link mediafire đấy.

thong1984
17-06-2009, 08:56
có bạn nào có các file bài mới của Tag Force 3 không ? khu mình ở hiếm wifi quá nên không download về được... Mình cần update banlist và thêm một số lá bài mới... Ai có cho mình xin nha... Thks nhiều ^_^

heo_quay9999
17-06-2009, 09:00
trò này hay hem vây mấy bồ,xem anime thấy hay ghê,ko biết game thế nào :D

thong1984
17-06-2009, 09:14
Hay đối với Fan thôi... Còn người mới nghiên cứu thì hơi bị cực đấy nhìn 1 đống bài như vầy chẳng biết bắt đầu từ đâu... Bác heo_quay có xem film thì chơi là khỏi chê...^^

kobwad
17-06-2009, 18:57
có bạn nào có các file bài mới của Tag Force 3 không ? khu mình ở hiếm wifi quá nên không download về được... Mình cần update banlist và thêm một số lá bài mới... Ai có cho mình xin nha... Thks nhiều ^_^
Mấy trang trước có người up file có ban list mới nhất đấy, lục thử coi .

heo_quay9999
19-06-2009, 23:13
cho mình hỏi cái tag3 này khác tag1 và tag2 chỗ nào vậy :D:D

kobwad
20-06-2009, 07:20
Nhiều bài hơn, story là phần cuối của anime yugioh GX, có thêm minigame, thêm nhân vật và một vài thứ nhỏ nhặt khác. Còn lại là từa tựa nhau.

ankemchuoi
23-06-2009, 15:27
Mấy bạn cho mình xin cheat của yugi gx tag force 3 zới. Mình ko bik up date cheats trong psp. Ai bik chỉ dùm mình :)

lan_luke
24-06-2009, 00:03
bạn lên google gõ cwcheat rồi tìm hiểu nhen. Cái này là chương trình duy nhất có thể cheat trên psp.

enfamama
26-06-2009, 21:03
Các bro cho mình hỏi xí :D

Bản này khi oánh có hiện animation của card hôn??

Mình rất thích xem animation, dung lượng lớn thế mình mong là sẽ có nhưng sao đánh hai ba bàn mà chưa thấy, hơi buồn rùi... =((=((

kobwad
26-06-2009, 21:57
Nó chỉ cho hiện hình những card chủ lực của một số char trên anime thôi. Hiện hình hết thì dung lượng thế này ko ăn thua ;;)

enfamama
26-06-2009, 22:56
Nó chỉ cho hiện hình những card chủ lực của một số char trên anime thôi. Hiện hình hết thì dung lượng thế này ko ăn thua ;;)

Híc, ra vậy, lại thất vọng, thank bro :-*

daicachip1
26-08-2009, 22:02
Mình xem đến tận Page 33 mà vẫn chưa thấy bạn nào nói về Deck khủng long nhỉ. Ultimate Tyrano là quân bài chủ mình kết nhất đấy. Tiếp tục chém đi nào chứ sao lại im lặng thế :>

aragon0510
04-09-2009, 22:51
cho mình hỏi "Blue eye white dragon" mua pack nào vậy, cả 3 con bài huyền thoại trong truyện nữa, Ra với Obelisk với cái con gì nữa quên rồi

kobwad
04-09-2009, 22:55
3 god cards phải xài UMD của TF1 với TF2 mới lấy đc.
Blue-eyes chả nhớ ở đâu nữa.
Kiếm save full card chơi cho nhanh đi :x
Btw, sắp ra TF4 :D

aragon0510
04-09-2009, 23:03
lấy save full của bác gì mấy trang trước rồi
đang build deck rồng mà thiếu blue-eyes :((

Shu
04-09-2009, 23:04
Tớ cũng thế :))
Dùng Cw cheat chỉnh mà thiếu mỗi con Blue eyes =))
Ko thix mấy lá bài god lắm :'>

k3nji2kid
04-09-2009, 23:24

Tôi có share cho anh em trên này rồi mà! :D

Link down đây: http://www.mediafire.com/download.php?nyw40nzmo54

cho mình hỏi cái tag3 này khác tag1 và tag2 chỗ nào vậy

Diễn biến theo Anime - tất nhiên là khác nhau - cơ bản nhất là bổ sung card.

aragon0510
06-09-2009, 13:09
sao mình dùng file bài của bác thì giờ ko dùng trap dc. Mirror force set xong để đó, magic jamed set xong để đó, nó trap mình thoải mái. Mình toàn dính chưởng mà thua trong nháy mắt. Thằng bồ mình lúc tag duel vẫn dùng trap dc :|

GiMy
22-09-2009, 21:29
BẠn nào chỉ mình web down ban list 1/9/2009 của YGO TF3 nhé,đag cần gấp lắm
Thân :)

ThieuLamDatMa
22-09-2009, 22:14
BẠn nào chỉ mình web down ban list 1/9/2009 của YGO TF3 nhé,đag cần gấp lắm
Thân :)
dùng wifi của psp vô game mà down :-<

kevin_trung
23-09-2009, 00:31
Cần mua UMD Yu-Gi-Oh! GX Duel Monsters Tag Force 3 EU or bản 2 cũng đc giá cả thương lượng nhé .
ai có sell pm nick yahoo : kevin_trung@rocketmail.com nhé

GiMy
23-09-2009, 11:55
Chơi = thẻ nhớ cũng down được huh bạn?

Modbiado2nd
23-09-2009, 19:10
nhìn lại ngày lập topic cái đào mộ àh:-w

GiMy
25-09-2009, 19:07
bạn nào có cheat code ko,post lên đây giùm mình
Thax :)

kisofwindxxi
17-10-2009, 01:12
cho mình hỏi là có cách nào chơi network mode mà bài vẫn hiên hình được không ? sao mình choi network mode mà chả thấy nó hiện hình gì cả

taykiemquy
17-10-2009, 08:03
hic....toàn link Rapid ko thì sao mà tải cho nổi =((

k3nji2kid
17-10-2009, 08:08
nhìn lại ngày lập topic cái đào mộ àh

Ng ta có thắc mắc thì hỏi? Cứ hỏi là "lại đào mộ" à? 8-} wat the? 8-}

Quan niệm ở đâu bựa củ thế?! 8-}

cho mình hỏi là có cách nào chơi network mode mà bài vẫn hiên hình được không ? sao mình choi network mode mà chả thấy nó hiện hình gì cả

Hiện hình gì? Chơi cái Mode nào mà chẳng hiện rõ Quân bài + Details của nó? (:|

bạn nào có cheat code ko,post lên đây giùm mình
Thax
Reply With Quote

Lên gamefaqs.com down Save về - đủ deck đấy. Ko thì dùng cwcheat (google) mà dùng.

voidness
17-10-2009, 08:39
có ai cho leech qua link MF dc hem ?:D

EverydayPhuong
17-10-2009, 08:49
có ai cho leech qua link MF dc hem ?:D

Lên topic của Karjn ở trên.
Cứ đào mộ là lại có mấy bác từ trên trời rơi xuống vào hỏi.

kisofwindxxi
17-10-2009, 10:27
Ng ta có thắc mắc thì hỏi? Cứ hỏi là "lại đào mộ" à? 8-} wat the? 8-}

Quan niệm ở đâu bựa củ thế?! 8-}

Hiện hình gì? Chơi cái Mode nào mà chẳng hiện rõ Quân bài + Details của nó? (:|

Lên gamefaqs.com down Save về - đủ deck đấy. Ko thì dùng cwcheat (google) mà dùng.

í mình là hiện mấy đoạn phim lúc mình triệu hồi nhưng con bài quan trọng đó , mình chơi network mode với em mình mà chả thấy nó chiếu mấy cái đó

k3nji2kid
17-10-2009, 10:57
í mình là hiện mấy đoạn phim lúc mình triệu hồi nhưng con bài quan trọng đó , mình chơi network mode với em mình mà chả thấy nó chiếu mấy cái đó

Ủa kì nhỉ - Duel vs. bạn mình vẫn hiện mà. (:|

kisofwindxxi
17-10-2009, 11:09
bạn chỉnh như thế nào thế ? mình đánh với máy vẫn hiện nhưng khi đánh với em mình thì lại không hiện.

Kiracn
17-10-2009, 11:11
ko phải con nào cũng hiện đâu bạn chỉ những con bài chủ ấy nó mới hiện thôi

kisofwindxxi
17-10-2009, 11:13
thì í mình là những con chủ đó chứ , đánh với máy hiện bình thường nhưng khi đánh với em mình thì lại chả thấy gì cả

Devil71311
24-10-2009, 09:56
ai cho em xin link down YGO TF3 tren mf với, đang cần lắm, thanks trc nha

k3nji2kid
24-10-2009, 10:40
ai cho em xin link down YGO TF3 tren mf với, đang cần lắm, thanks trc nha

Topic game của Karjn trên kia kìa. (:|

elemental_hero
02-11-2009, 18:29
trong game hay ngoài đời? ?

bo bai rong cui bap, xai bo hero di =))
.

.
xai bo hero di=)) , bo rong cui bap, [bit chua]
.

.
dung, bo rong cui bap, xai bo elemental hero di]=))

elemental_hero
02-11-2009, 18:40
van la mot bo cui bap, xai [bo elemental_hero di] =))

SaYaKa
06-01-2010, 22:53
Update link của Megaupload! Down khỏe hơn 1 tý!
http://i51.photobucket.com/albums/f361/ManjyomeThunder/tf3/tf03_bigm.jpg
http://yugioh.wikia.com/wiki/Image:RedDragonArchfiendTDGS-EN-UR-1E.png http://yugioh.wikia.com/wiki/Image:BlackRoseDragonCSOC-EN-UR-1E.png

http://www.megaupload.com/?d=V2WS4TKT (http://www.megaupload.com/?d=V2WS4TKT) :'>

Tag Force 2 chỉ có hơn 3000 lá bài mà bản Tag Force 3 đến hơn 5000 lá bài. Bộ này là đầy đủ nhất hoàn thiện nhất từ xa xưa đến giờ của Yu-Gi-Oh!

Hình như cái này là hệ máy PSP phải ko bạn ?____?

chaientakeshi
07-01-2010, 00:26
Ông này đào mộ kinh thật. Từ đời nào rồi còn lôi lên.

SaYaKa
07-01-2010, 13:11
Ông này đào mộ kinh thật. Từ đời nào rồi còn lôi lên.

Đâu có,tui hỏi để biết hệ máy nào,mua ve choi ấy mà :|

sutuvang
01-02-2010, 14:22
bạn nào update banlist mới rồi up lên cho mọi ng giùm đi

Fantasy9xtn_93
01-02-2010, 14:32
=)) đào mộ gì mà kinh thế . .

sutuvang
09-02-2010, 13:15
bản này vẫn thiếu 1 số quân -> một số deck kô build hoàn chỉnh đc,chán ghê

zephiel
09-02-2010, 13:48
bản này vẫn thiếu 1 số quân -> một số deck kô build hoàn chỉnh đc,chán ghê

Lạy hồn,người ta ra TF4 rồi,giờ còn mò vào TF3 mà than ko đủ bài=))