PDA

View Full Version : Cho hoi cach tang diem cua Thien Nhan

rambohai
28-10-2005, 08:47
Em đang chơi Thiên Nhẫn.Mấy anh chỉ em sao tăng điểm cho thiên nhẫn là đúng nhất vậy.Thanhks.

hieuwizard
28-10-2005, 14:11
Em đang chơi Thiên Nhẫn.Mấy anh chỉ em sao tăng điểm cho thiên nhẫn là đúng nhất vậy.Thanhks.

Choi Thien Nhan kho lam nhat la tang diem tiem nang
Dung co' dai tang suc manh cho co roi hoi han ko kip :-s
Toi co cach ban co the tham khao
TIEM NANG
Tang suc manh len 100 thoi ,than phap len 100 ,sinh khi len het co luon .
KY NANG
Di theo dao phap thi nang
Thien Nhan dao phap 20 Skill
Thoi son tran hai len 20 Skill
Khong nang Bua chu ton Skill
Len 60 -> 70 thi co Thien ma giai the (Tran Phai)
Luc nay la Thien Nhan Manh Nhat
Hom bua Cai Bang Chuong 10 con rong ma tui ko chet choi Ma diem that sat ty le chi mang len toi 42% cai bang ve thanh luon.
Nho la nang Than phap cao de ne' tranh nhe ?
Chut ban thanh cong nhe

kid145
29-10-2005, 00:57
HÔ HÔ bác này chắc là mặc áo cấp 3 đi đánh nhau quá :D ko biết thì im đi lại còn to còi

Sheraphim Angel
29-10-2005, 08:56
Choi Thien Nhan kho lam nhat la tang diem tiem nang
Dung co' dai tang suc manh cho co roi hoi han ko kip :-s
Toi co cach ban co the tham khao
TIEM NANG
Tang suc manh len 100 thoi ,than phap len 100 ,sinh khi len het co luon .
KY NANG
Di theo dao phap thi nang
Thien Nhan dao phap 20 Skill
Thoi son tran hai len 20 Skill
Khong nang Bua chu ton Skill
Len 60 -> 70 thi co Thien ma giai the (Tran Phai)
Luc nay la Thien Nhan Manh Nhat
Hom bua Cai Bang Chuong 10 con rong ma tui ko chet choi Ma diem that sat ty le chi mang len toi 42% cai bang ve thanh luon.
Nho la nang Than phap cao de ne' tranh nhe ?
Chut ban thanh cong nhe

Cha nội này tòan nói bậy, tăng sức mạnh 100 mặc áo gì dzạ? ^_^ Tăng thân pháp cao, tính làm ĐM à?

Tăng sức mạnh, thân pháp vừa đủ mặc áo, nhớ là đừng chọn áo thân pháp cao như áo ĐM. Thậm chí có thể chọn loại trang phục tòan sức mạnh của TY cũng được, nhưng mặc dzậy miễn cầm thương mà phải xài đao. Máu tăng lên khỏang gần 3k, mana 1k ( sau khi mặc đồ vào) là ngon.

Kĩ năng thì tùy, chọn đường nào thì đi đúng 1 đường thôi, Ví dụ khoái đi đao pháp thì đừng dại dột cộng mỗi skill 1 ít, cộng max Thiên Nhẫn Đao Pháp và các skill thuộc đao Pháp thôi. Trấn phái thì luôn max để óanh cho nhanh + tăng damg.

Mới tập chơi TN, chỉ biết bấy nhiêu :p

nu than ho menh
02-11-2005, 04:50
lên volam.com.vn ở đó có hết rùi đó.hihiihihihiih câu thêm được một bài nữa

CuopTeTua
02-11-2005, 07:10
Bác vào forums Thiên Nhẫn bên VLTK mà coi bài Hướng dẫn của Vương Tiến đó

Tri~
02-11-2005, 14:22

mình có 1 chút kinh nghiệm về TN vì mình cũng đang chơi TN đây :
- từ Lv 1 - 10 thì chịu khó gõ , gõ và gõ nhé , điểm tiềm năng thì tăng hết vào sức mạnh để gõ cho nhanh nhé ... điểm tiềm năng thì bạn tăng theo Đao Pháp và tuyệt chiêu của Đao Pháp .
- từ Lv 10 - 20 thì ra chỗ Biện Kinh Phủ , kiếm chỗ nào nhiều nhiều nhím mà có 2 ổ ( ko cách xa nhau ) chạy qua chạy lại đốt cho nhanh , điểm tiềm năng thì tăng vào máu lên cỡ 600 thì thôi ( tank cho dễ ) , kĩ năng thì ưu tiên tăng vào Đao Pháp Phụ Trợ nhé ( nếu hết Skill ) vì tăng vào chiu chưởng tốn mana lắm chỉ nên tăng đến 10 thui :whew:
- từ Lv 20 - 30 đánh bên ngoài tần lăng , cố gắng kiếm chỗ nào ko có người ( nhất bọn Côn Luân Chiến X( ) cũng tìm 2 ổ chạy qua chạy lại đốt lửa , điểm tiềm năng thì tăng vào Thân Pháp và sức mạnh , điểm skill lúc này chỉ tăng vào Đao Pháp Phụ Trợ , còn dư để đó , sau 30 hẵn hay
từ Lv 30 - 40 vào trong Lăng Tần đốt lửa , nếu cảm thấy dễ chít thì tăng thêm vào máu để tank cho dễ , có giầy tốc độ và đồ Nội Lực càng tốt , đốt khí thế :D .... tui chỉ mới chơi đến đó thui nên ko biết thêm ( hết 25 giờ ) #>:)

yurioh
04-11-2005, 18:06
sao ko hỏi anh nè
tn 96 lv ở sever hằng sơn

khungckm
06-11-2005, 10:05
anh khoe ma sao anh ko post bai cho anh em tham khao
nhung theo nhu minh biet thi neu di theo duong dao phap thi ko nen tang than phap
chi can tang suc manh voi sinh khi thoi
con di theo mau phap thi tang cho than phap du de cam thuong xin thoi